HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
TRC nao si waanze safari hiyo tarehe 14 wachukue watu wao database, najua ni ngumu kuelewa na kunielewa, wizara ya uchukuzi hivi haiajiri watu duh naona wizara ya ardh, wizara ya ujenzi, Elimu, mambo ya ndani , ulinzi na jeshi la kujengaa taifa, ndo zinachukua watu utumishi(database)
 
TRC nao si waanze safari hiyo tarehe 14 wachukue watu wao database, najua ni ngumu kuelewa na kunielewa, wizara ya uchukuzi hivi haiajiri watu duh naona wizara ya ardh, wizara ya ujenzi, Elimu, mambo ya ndani , ulinzi na jeshi la kujengaa taifa, ndo zinachukua watu utumishi(database)
kweli aisee
 
Back
Top Bottom