HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sisi ni jobless lakini mwili unafanya kazi mzee au sisi ni walemavu?
Pamoja na kuwa mwili unafanya kazi, jobless hawezi kumudu utelezi decent[emoji3][emoji3][emoji3].

Unakumbuka jamaa yako alisafishiwa wallet alipokuwa anapata utelezi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Back
Top Bottom