Kwanini usuluhishi wa Rais JPM kwa Paul Makonda na Ruge Mutahaba umebuma kiuhalisia?


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
28,631
Likes
34,157
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
28,631 34,157 280
Siyo Siri tena na nadhani sasa kuna ' Fukuto ' kubwa kabisa linalozidisha ' bifu ' kali kati ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mheshimiwa Paul Makonda na Mkurugenzi wa Vipindi na Uzalishaji wa Clouds Media Group Bwana Ruge Mutahaba na Watu walio karibu na wawili hawa wanasema kwamba Kitendo kile cha Mheshimiwa Rais Dr. Magufuli kuwakutanisha pale Mkoani Tanga kama sijakosea ndiyo Kwanza kimezidisha ' bifu ' lao.

Leo nilitaka tujikite kabisa kwamba ni kwanini pamoja na juhudi zote zile za Mheshimiwa Rais Dr. Magufuli kuwakutanisha huku akiwataka wamalize tofauti zao lakini walionyesha tu ukaribu wao pale pale na ndani ya siku tatu hadi wiki moja na baadae ' bifu ' lao likaendelea hadi hivi leo?

Je wawili hawa kwa Kitendo chao cha kuliendeleza ' bifu ' lao kunatuma ujumbe gani / upi hasa kwa Mheshimiwa Rais Dr. Magufuli ambaye alijitahidi kuwapatanisha huku akidhani ameshamaliza tatizo lao lakini leo hii lipo pale pale tena sasa likiwa limechua sura mpya?

Je kulikuwa na umuhimu wowote labda kwa Mheshimiwa Rais Dr. Magufuli awaite na kuwapatanisha wote mubashara ( live ) pale pale katika ule Mkutano wake Mkoani Tanga au ilimbidi awaite tu kimya kimya Ikulu Kwake ili aweze kusikiliza malalamiko yao mmoja mmoja kisha Yeye kama Baba na Kiongozi awasuluhishe tu huko huko bila Wananchi ( Sisi ) kujua?

Nimalizie tu kwa kuwaambia akina Makonda na Mutahaba kwamba wakae wakijua huu muendelezo wao wa ' mabifu ' wakati walishasuluhishwa tena na Kiongozi Mkuu kabisa wa nchi unamdhalilisha sana Mheshimiwa Rais Dr. Magufuli na si jambo la Kiungwana hata kidogo na nijuavyo hasa katika Mila zetu za Kiafrika Mtu mzima akiwapatanisha Vijana basi mnatakiwa siku hiyo hiyo mumalize tofauti zenu na amani, upendo na utulivu vitamalaki.

Paul Makonda na Ruge Mutahaba mmemuangusha sana Mheshimiwa Rais wa JMT Dr. Magufuli. Badilikeni!

Nawasilisha.
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,477
Likes
3,405
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,477 3,405 280
Siyo Siri tena na nadhani sasa kuna ' Fukuto ' kubwa kabisa linalozidisha ' bifu ' kali kati ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mheshimiwa Paul Makonda na Mkurugenzi wa Vipindi na Uzalishaji wa Clouds Media Group Bwana Ruge Mutahaba
Rais Dr. Magufuli kuwakutanisha huku akiwataka wamalize tofauti zao
Je wawili hawa kwa Kitendo chao cha kuliendeleza ' bifu ' lao kunatuma ujumbe gani / upi hasa kwa Mheshimiwa Rais Dr. Magufuli
Je kulikuwa na umuhimu wowote labda kwa Mheshimiwa Rais Dr. Magufuli awaite na kuwapatanisha wote mubashara ( live )
Nimalizie tu kwa kuwaambia akina Makonda na Mutahaba kwamba wakae wakijua huu muendelezo wao wa ' mabifu ' wakati walishasuluhishwa tena na Kiongozi Mkuu kabisa wa nchi unamdhalilisha sana Mheshimiwa Rais Dr. Magufuli
Kweli kabisa...yawezekana mtoto wa mjini RUGE bado anakihasira na MKUU WA MKOA, labda anaona alimsaidia mwenzake kuujuwa mji VIZURI, MKUU naye anaona kama isingekuwa RUGE labda mwingine angefanya haya mambo, ila ukweli ni kwamba huu MJI una wenyewe, walizaliwa hapa, kona kona wanazijuwa na nini, bila kusahau uzoefu na umri, tusubiri tuone mwisho wake, ila twajuwa mshindi mwishoni ni nani...
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,026
Likes
62,701
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,026 62,701 280
Wewe ndio unafikiria hivyo na kutaka iwe hivyo!!!
Hayo ungeandika yametoka katika fikra zako haswa kwa kumtaja Raisi wetu kwa sanaaaaa.

Kupatanishwa ni ulisikia kwamba waishi tangu siku hiyo wameshikana mikono 24/7!!!

Kiukweli auonyeshi nini haswa umeandikia huu uzi zaidi ya kutaka kumtaja Raisi kimakusudi.. au elezea kwanini haswaaaaaa umemuandika kwa sana.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,466
Likes
3,725
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,466 3,725 280
Acha mi ccm izikane
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,243
Likes
18,062
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,243 18,062 280
Huyo unayemuita msuluhishi ndio muhusika mkuu wa jambo hili, Makonda ni MalyaMungu tu.
Wale Makhirikhiri aliotinga nao Clouds Makonda hana authority ya kuwatumia na wala Makonda hana hadhi ya kulindwa na Makhirikhiri.

Wakati Benard Membe akiwa waziri wa mambo yanchi za nje nilikuwa nakwenda nyumbani kwake mara kwa mara pale Oysterbay lakini getini walinzi ni private security company, ila nilikuwa nikienda nyumbani kwa Katibu mkuu Kiongozi Luhanjo ndio nakuta getini mlinzi ni kutoka Tiss lakini na mavazi ya kawaida.

Makonda kama ni ulinzi angepewa FFU wamlinde lakini siyo Makhirikhiri, msingi wa kukupa dibaji hii ni kwamba ujuwe wazi kiburi cha Makonda si cha bure kinatoka kwa yule aliye juu, na mpaka sasa hakuna ajuwaye hawa watu wana siri gani inayowapa bond kiasi hiki kiasi kwamba Makonda anajiamini kuliko kiongozi yoyote yule wa kuteuliwa kwenye hii serikali

Siku zote muda ni mwalimu mzuri sana swala la muhimu ni kuomba uhai tu muda utatueleza yaliyojificha, lakini kiukweli kwahili namtetea Ruge shida iko magogoni.

Kosa la Clouds ni kukataa kutumika kwenye ugomvi binafsi wa Makonda na baba yake vs Bishop Gwajima kwa kurekodi video fake kumdhalilisha Gwajima.

Zingine zote porojo issue ni hiyo, na Makonda alishamuweka baba yake standby ikulu kwamba asubiri kipindi kitarushwa na Shilawadu mzee akasubiri bila mafanikio.

Kwahiyo tusiipotoshe jamii, msuruhishi ni sehemu ya tatizo, ule ulikuwa ni usanii tu.
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
6,989
Likes
9,138
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
6,989 9,138 280
Wewe ndio unafikiria hivyo na kutaka iwe hivyo!!!
Hayo ungeandika yametoka katika fikra zako haswa kwa kumtaja Raisi wetu kwa sanaaaaa.

Kupatanishwa ni ulisikia kwamba waishi tangu siku hiyo wameshikana mikono 24/7!!!

Kiukweli auonyeshi nini haswa umeandikia huu uzi zaidi ya kutaka kumtaja Raisi kimakusudi.. au elezea kwanini haswaaaaaa umemuandika kwa sana.
Ukionaga jina la bashite tu kiharage kinawasha
 
mwanaharakati kijana

mwanaharakati kijana

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
293
Likes
187
Points
60
Age
22
mwanaharakati kijana

mwanaharakati kijana

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
293 187 60
Wewe ndio unafikiria hivyo na kutaka iwe hivyo!!!
Hayo ungeandika yametoka katika fikra zako haswa kwa kumtaja Raisi wetu kwa sanaaaaa.

Kupatanishwa ni ulisikia kwamba waishi tangu siku hiyo wameshikana mikono 24/7!!!

Kiukweli auonyeshi nini haswa umeandikia huu uzi zaidi ya kutaka kumtaja Raisi kimakusudi.. au elezea kwanini haswaaaaaa umemuandika kwa sana.
Rc unazingua sasa
Wapi huelwe
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
4,828
Likes
6,763
Points
280
Age
40
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
4,828 6,763 280
Wewe ndio unafikiria hivyo na kutaka iwe hivyo!!!
Hayo ungeandika yametoka katika fikra zako haswa kwa kumtaja Raisi wetu kwa sanaaaaa.

Kupatanishwa ni ulisikia kwamba waishi tangu siku hiyo wameshikana mikono 24/7!!!

Kiukweli auonyeshi nini haswa umeandikia huu uzi zaidi ya kutaka kumtaja Raisi kimakusudi.. au elezea kwanini haswaaaaaa umemuandika kwa sana.
Mpinga ukweli Daima. Hakuna kitakachoandikwa kuhusu Bwanako ukaacha kupinga. Hata kama wamesema nyie ni mwili mmoja ndo upinge kila kinachomhusu?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
27,870
Likes
76,687
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
27,870 76,687 280
Huyo unayemuita msuluhishi ndio muhusika mkuu wa jambo hili, Makonda ni MalyaMungu tu.
Wale Makhirikhiri aliotinga nao Clouds Makonda hana authority ya kuwatumia na wala Makonda hana hadhi ya kulindwa na Makhirikhiri.

Wakati Benard Membe akiwa waziri wa mambo yanchi za nje nilikuwa nakwenda nyumbani kwake mara kwa mara pale Oysterbay lakini getini walinzi ni private security company, ila nilikuwa nikienda nyumbani kwa Katibu mkuu Kiongozi Luhanjo ndio nakuta getini mlinzi ni kutoka Tiss lakini na mavazi ya kawaida.

Makonda kama ni ulinzi angepewa FFU wamlinde lakini siyo Makhirikhiri, msingi wa kukupa dibaji hii ni kwamba ujuwe wazi kiburi cha Makonda si cha bure kinatoka kwa yule aliye juu, na mpaka sasa hakuna ajuwaye hawa watu wana siri gani inayowapa bond kiasi hiki kiasi kwamba Makonda anajiamini kuliko kiongozi yoyote yule wa kuteuliwa kwenye hii serikali

Siku zote muda ni mwalimu mzuri sana swala la muhimu ni kuomba uhai tu muda utatueleza yaliyojificha, lakini kiukweli kwahili namtetea Ruge shida iko magogoni.

Kosa la Clouds ni kukataa kutumika kwenye ugomvi binafsi wa Makonda na baba yake vs Bishop Gwajima kwa kurekodi video fake kumdhalilisha Gwajima.

Zingine zote porojo issue ni hiyo, na Makonda alishamuweka baba yake standby ikulu kwamba asubiri kipindi kitarushwa na Shilawadu mzee akasubiri bila mafanikio.

Kwahiyo tusiipotoshe jamii, msuruhishi ni sehemu ya tatizo, ule ulikuwa ni usanii tu.
:D
 
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,963
Likes
1,334
Points
280
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,963 1,334 280
Umetumia hekima kubwa hongera naunga mkono hoja
 

Forum statistics

Threads 1,215,749
Members 463,375
Posts 28,558,355