Kwanini unachepuka?

Kwanini unachepuka?

Wife angekuwa ananipangia ratiba kula papuchi.
AISEE

ningekuwa nishaanza huo utaratibu zamani tuu,sema mdada wa watu hana nyodo.
Nikitaka papuchi nakula,akitaka mnofu nampa.
CASE CLOSED
🏃🏃
 
Nilikuwa na rafiki yangu mmoja, yeye alioa kabla yangu. Lakini, baada ya kupita miezi kadhaa, akaanza kuchepuka. Mimi nikamuuliza, ni kwa nini wakati ana mke nyumbani? Akaniambia, jibu utalipata utakapo oa!
Yaani alikataa kata kata kunipa sababu. Ilinichukua muda mrefu kulipata jibu. Ni mpaka nilipokuja kuoa.
Kwa sasa naelewa sababu. Wakati mwingine tulikuwa hatupendi, bali TUNASABABISHWA!

Na ww kama kawaida, mwendo ule ule kama jamaa yako
 
Embu tuambie hapa, kitu gani kinacho kufanya uchepuke kwa mpenzi au mme/ mke wako?

Mimi huwa nachepuka pale mpenzi wangu anavyo kuwa mbali Na mimi.
Sababu siwezi kula Chakula hicho hicho kila siku
 
Back
Top Bottom