Kwanini umcheke mwenye kibamia wakati hakujiumba?

Kwanini umcheke mwenye kibamia wakati hakujiumba?

shonkoso

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2015
Posts
724
Reaction score
1,526
Kuna kitu kinaitwa Unity in Diversity yaani umoja katika tofauti, binadamu hatufanani kwa mambo mengi kwani sisi siyo Fraternal twins hats kama ni mapacha wanaofanana naamini kuna tofauti tu wanazo hata kama si za kimaumbile, sioni sababu kwa nini wewe unae his I umeumbwa perfect kutumia muda wako mwingi kutania maumbile ya watu wengine na kuwafanya wakakosa Amani , kuna vitu vya kutaniana naamini vipo vingi sana, embu tubadilike kuanzia kwenye jukwa hili.
 
Kuna kitu kinaitwa Unity in Diversity yaani umoja katika tofauti, binadamu hatufanani kwa mambo mengi kwani sisi siyo Fraternal twins hats kama ni mapacha wanaofanana naamini kuna tofauti tu wanazo hata kama si za kimaumbile, sioni sababu kwa nini wewe unae his I umeumbwa perfect kutumia muda wako mwingi kutania maumbile ya watu wengine na kuwafanya wakakosa Amani , kuna vitu vya kutaniana naamini vipo vingi sana, embu tubadilike kuanzia kwenye jukwa hili.
Mkuu umesoma ruaha secondary? Unity in diversity ndo ulikua our school motto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu una hasira sana. Hayo ni maneno tu ya watu ila wenyewe wanawake wanasema eti ukiweza kukitumia kibamia chako vizuri wao wana enjoy tu.... kwa hiyo usijari mkuu punguza hasira
 
Mkuu una hasira sana. Hayo ni maneno tu ya watu ila wenyewe wanawake wanasema eti ukiweza kukitumia kibamia chako vizuri wao wana enjoy tu.... kwa hiyo usijari mkuu punguza hasira

Nyooo....waongo wanataka mitulinga bwana na kukukwa vilivyo.
 
Kama inakuhusu unapita kimyakimya!
20180824_171437.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna kitu kinaitwa Unity in Diversity yaani umoja katika tofauti, binadamu hatufanani kwa mambo mengi kwani sisi siyo Fraternal twins hats kama ni mapacha wanaofanana naamini kuna tofauti tu wanazo hata kama si za kimaumbile, sioni sababu kwa nini wewe unae his I umeumbwa perfect kutumia muda wako mwingi kutania maumbile ya watu wengine na kuwafanya wakakosa Amani , kuna vitu vya kutaniana naamini vipo vingi sana, embu tubadilike kuanzia kwenye jukwa hili.
Maneno kuntu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom