Kwanini ukiingia mahabusu jamaa wanakwambia ukaoge

Kwanini ukiingia mahabusu jamaa wanakwambia ukaoge

Hii iliwahi kunikuta wakati fulani,, wakati tunaingizwa selo nikasikia askari akiwaambia mahabusu tuliowakuta kuwa "hawa wakaoge" nikajua kuoga maji, loh,, hapana sio kuoga maji bali ni kusachiwa vile vyote ambavyo hukukabidhi kaunta ya Polisi,, kama kuna chochote ulificha hiyo ni halali ya wale mahabusu wenzio,, wala hakuna jambo jingine zaidi ya hilo wakuu,,
 
Kule ni kama harusini, hivyo lazima ujiandae kwa ndoa. Kuna mabwana harusi Wanasubiri mabibi harusi..!!
utaliwaje wafungwa na mahabusu wamejaa selo, kwanza nani atakutafuna, nyampara au mfungwa/mahabusu mwenzako? Hayo mambo hayapo, mazingira ya ufichoficho hakuna. Kama kuna mfungwa/mahabusu analiwa basi huyo ni msenge anaridhia adukuliwe. Kule ni ubabeubabe hata nyampara anadindiwa tu, ukiwa mnyonge mnyonge utadekishwa na kubebeshwa mavi kila siku. Nyampara ni wakorofi ila ukiwadindia wananywea na kukuogopa na kukuona we si mtu wa kawaida
 
Kumbuka kuna magonjwa ya kuambukiza kama ukimwi, kama kuna vitendo vya kulawiti na kulawitiwa mpaka uje utoke hutakosa maambukizi ya magonjwa, ni hatari sana unaweza kufia jela. Watu hawajapata mbususu muda mrefu wanatamani wanaume wenzao wawadukue,
 
Back
Top Bottom