Kwanini tunauza mechi?


M

Magoya2000

Member
Joined
May 7, 2017
Messages
88
Likes
112
Points
40
M

Magoya2000

Member
Joined May 7, 2017
88 112 40
Habari wapendwa,

Poleni na miangaiko ya hapa na pale!

Leo nimeona tushirikiane kwenye hii mada ya kuuza mechi!

Naamini wahenga wanaelewa nini namaanisha. Nimejaribu kupita sehemu mbalimbali na tofauti katika kujivinjari na hii jinsia tofauti na sisi wa kiumeni.

Ukweli tatizo linalotukabili mpaka tunauza mechi ni hili la kujifanya wewe ni rijali na unasimama kwenye game vizuri.

Ukweli ni kwamba ukichukua machine na kupiga bao mbili na protector Mara nyingi mtu huwezi kwenda zaidi ya tatu.Hivyo ili tujione vidume tunaamua kuuza mechi ili kukamilisha idadi ya nne au tano.

Rai yangu tusiuze mechi maana tunajihatarisha ni bora kubaki mbili au tatu safe kuliko kuuza mechi upate tano.

UKIMWI upo! Be careful my friend!
 
man of steel

man of steel

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
1,076
Likes
2,012
Points
280
man of steel

man of steel

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
1,076 2,012 280
Kapime tuuuu usijifariji hapa.
 
wap zamani

wap zamani

Member
Joined
May 21, 2017
Messages
78
Likes
37
Points
25
wap zamani

wap zamani

Member
Joined May 21, 2017
78 37 25
Habari wapendwa! Poleni na miangaiko ya hapa na pale! Leo nimeona tushirikiane kwenye hii mada ya kuuza mechi! Naamini wahenga wanaelewa nini namaanisha. Nimejaribu kupita sehemu mbalimbali na tofauti katika kujivinjari na hii jinsia tofauti na sisi wa kiumeni. Ukweli tatizo linalotukabili mpaka tunauza mechi ni hili la kujifanya wewe ni lijali na unasimama kwenye game vizuri. Ukweli ni kwamba ukichukua machine na kupiga bao mbili na protector Mara nyingi mtu huwezi kwenda zaidi ya tatu. Hivyo ili tujione vidume tunaamua kuuza mechi ili kukamilisha idadi ya nne au tano. Rahi yangu tusiuze mechi maana tunajihatarisha ni bora kubaki mbili au tatu safe kuliko kuuza mechi upate tano. Ukimwi upo! Be careful my friend!!
Hilo kweli mkuu
 
P

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
2,995
Likes
1,690
Points
280
P

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
2,995 1,690 280
Duh mi muuzaji mzuri tu
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
24,927
Likes
64,225
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
24,927 64,225 280
Kama kidume ni kidume tu na kama ni kwa ajili ya kupewa sifa utapewa tu ikiwa mwenza wako umemfikisha panapotakiwa. Unaweza piga bao nyingi cha zaidi ukamwachia mwenza wako maumivu na bado kiu chake pia usikimalize.

Hivyo wacheni kuuza hizo mnazoita mechi eti kisa upige mabao mengi kwa sababu magonjwa yapo na sio ukimwi pekee.
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,130
Likes
3,208
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,130 3,208 280
A great
 
THE BADDEST

THE BADDEST

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
844
Likes
762
Points
180
THE BADDEST

THE BADDEST

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
844 762 180
Asante kwa taarifa
 
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
1,581
Likes
1,093
Points
280
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
1,581 1,093 280
Naacha!!!
 
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,440
Likes
1,807
Points
280
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,440 1,807 280
Kama kidume ni kidume tu na kama ni kwa ajili ya kupewa sifa utapewa tu ikiwa mwenza wako umemfikisha panapotakiwa. Unaweza piga bao nyingi cha zaidi ukamwachia mwenza wako maumivu na bado kiu chake pia usikimalize.

Hivyo wacheni kuuza hizo mnazoita mechi eti kisa upige mabao mengi kwa sababu magonjwa yapo na sio ukimwi pekee.
Kumbuka mwanamke pia anahusika katika kujifikisha..ila kuuza mechi risk sana sema..kumwaga ndani kuna raha ya ajabu..
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,438
Likes
163,548
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,438 163,548 280
UKIMWI upo.
 
mokii

mokii

Senior Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
168
Likes
163
Points
60
mokii

mokii

Senior Member
Joined Aug 12, 2017
168 163 60
nilikuwa muuzaji mzuri sana wa mechi, addicted! ila kwa sasa bhaaas!
 
C

CHEMBELLADHY

New Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
4
Likes
15
Points
5
C

CHEMBELLADHY

New Member
Joined Oct 24, 2017
4 15 5
Kama kidume ni kidume tu na kama ni kwa ajili ya kupewa sifa utapewa tu ikiwa mwenza wako umemfikisha panapotakiwa. Unaweza piga bao nyingi cha zaidi ukamwachia mwenza wako maumivu na bado kiu chake pia usikimalize.

Hivyo wacheni kuuza hizo mnazoita mechi eti kisa upige mabao mengi kwa sababu magonjwa yapo na sio ukimwi pekee.
CHUKUA PEPSI NAKUJA KULIPA
 
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
2,423
Likes
1,897
Points
280
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
2,423 1,897 280
Alaf ukitumia ndom lazima utelezeee asee
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
11,991
Likes
7,623
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
11,991 7,623 280
Akina mama hawapedi ndom
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
24,927
Likes
64,225
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
24,927 64,225 280
Kumbuka mwanamke pia anahusika katika kujifikisha..ila kuuza mechi risk sana sema..kumwaga ndani kuna raha ya ajabu..
Hahaaaa. Samahani mkuu Fafanua basi anahusika kujifikishaje?
 

Forum statistics

Threads 1,215,492
Members 463,205
Posts 28,550,509