Kwanini TFF wasingeiandika hii Ngao kwa Kiswahili?

Kwanini TFF wasingeiandika hii Ngao kwa Kiswahili?

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Posts
6,622
Reaction score
8,427
IMG_20170823_201443.jpg


Wangeandika Ngao ya Jamii 2017/18 na si kutufedhehesha Watanzania kwa kiwango hiki.

Hata kama wangependelea kuiandika kwa Lugha ya Malkia sasa huyo Afisa aliyeipokea kwanini hakuweza kujiongeza hata kuikagua?

Uongozi Mpya madudu yaleyale......
 
View attachment 573485

Wangeandika Ngao ya Jamii 2017/18 na si kutufedhehesha Watanzania kwa kiwango hiki.

Hata kama wangependelea kuiandika kwa Lugha ya Malkia sasa huyo Afisa aliyeipokea kwanini hakuweza kujiongeza hata kuikagua?

Uongozi Mpya madudu yaleyale......

Hao viongozi wa TFF walienda shule kusomea ujinga.
 
Wana JF,

Nimesikitishwa Simba kupewa ngao iliyokosewa maandishi... COMMUNITY "SHEILD" badala ya COMMUNITY "SHIELD". Simba rudisheni wafanye EDITING.
Hii ni aibu kwa Taifa. Viongozi wa TFF wawajibike haraka.
FB_IMG_1503508775743.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wamemwona simba ananjaa na shida na ndiyo hadhi yake
 
Back
Top Bottom