Signoradellap
JF-Expert Member
- Apr 27, 2021
- 29,493
- 149,721
Hahahhaha,eti hawakusikilizi😁 first born mwenzangu unayaweza.
Tulia kwanza utasikiaNdio na sikatai ila ni nahitaji niisike mara kadha wa kadha I nikae vizuri na utapata kidogo kitu
Neno langu ni lilelile,,, unadeka sana.Sija kupata firstborn mwenzangu ongeza nyama kidogo
Sijafuatilia.Kwa haya yanayo endelea jf kutoka katika nyuzi zangu, unafikiri ningelikuwa unadeka ningelibaki humu?
mie? umenichukuliaje yani "fanya hivyo na unipe mrejesho"? wew ni nani wa kuniambia hiviUtafatilia tu nakujua vizuri fanya hivyo na unipe mrejesho
nimepata nini ? Kama kutukanwa ni kawaida sana ila me ninachokusifu wewe umekuwa mwepesi kufunguka na kuonesha ishara kuwa una tatizo na unahitaji msaadaHahahaha
Wewe ulitaka ninywee kwa maswali yako uchwara sasa umekipata ulicho kuwa unakitafuta
ooh basi dada ako nimechoka kuwa na mdogo mtu kichomi, anagombana na kila mtu alf mie ndo niwe msurihishaji, am tired oooKwa sababu mimi na wewe ni kama kaka na dada