Kwanini shahawa haitoki? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini shahawa haitoki?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kumbe Fujo, Mar 10, 2017.

  1. K

    Kumbe Fujo Member

    #1
    Mar 10, 2017
    Joined: Mar 8, 2017
    Messages: 9
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Rafiki yangu alifanyiwa upasuaji baada ya lazer kushindwa kukamilisha kazi yake,shida ilikuwa ni mikojo haitaki kutoka kabisa,[blocked urine]kwa karibu siku tatu mfululizo,umri wake ni 58,ana mke na watoto,ikabidi kwa haraka afanyiwe upasuaji,anashukuru upasuaji na matibabu yote kwa ujumla umefaulu,ana miezi saba toka afanyiwe upasuaji na anaendelea na kazi vizuri lakini amekuja kugundua hivi karibuni kama shahawa [sperms] hamna au haitoki kabisa,ameingiwa na hofu na kujaribu mbinu zote ili aweze kutoa shahawa lakini bila mafanikio,hamna hata tone moja halikutoka,anaomba tabibu yeyote amfahamishe kama hili ni jambo la kawaida au upasuaji una kasoro?.

     
  2. jiwekuu770

    jiwekuu770 JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2017
    Joined: Feb 12, 2015
    Messages: 1,397
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    Bila shaka we sio mtanzania,maana icho kiswahil cha Kenya au kwingineko!!....
    ........
    Kwanza umesema alifanyiwa upasuaji kwa tatizo LA blocked urine ,
    So possibly walifunga mirija ya mbegu Vas deference kutokana na fact kwamba anatomy yake na uretha ipo karibu sana ko ni rahis wakati wakufanya operation wakawa wameiziba au kuiblock wakati wakitatua tatizo lake LA blocked urine....

    Kwenye Medicine usually huwa wana out weight situation ....nibora soperm zsitoke kuliko mkojo koz zsipotoka mkojo you possibly rupture urine bladder bt sperm zsipotoka no problem
     
  3. relis

    relis JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2017
    Joined: May 24, 2015
    Messages: 1,515
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Nalo tank la kuhifadhia(pumb.) si linaweza likapasuka.
     
  4. geophrey20

    geophrey20 JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2017
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 1,498
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    kwahiyo hasikii raha wakati wa tendo la ndoa??
     
  5. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2017
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 626
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 80

    We pumba kabisa
     
  6. Nokia83

    Nokia83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2017
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 18,325
    Likes Received: 25,448
    Trophy Points: 280
     
  7. F

    Faza1980 JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 474
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 180
    Ivi ni tone la sperm au tone la semen
     
  8. K

    Kumbe Fujo Member

    #8
    Mar 11, 2017
    Joined: Mar 8, 2017
    Messages: 9
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Muhimu ieleweke na nafikiri imeshaeleweka
     
  9. C

    CUBICBOY Senior Member

    #9
    Mar 11, 2017
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    kwani anaitaji tena watoto
     
  10. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2017
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 5,463
    Likes Received: 3,113
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo ina maana ndio itakuwa basi tena...Duh inatia uchungu sana.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2017
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 32,063
    Likes Received: 11,515
    Trophy Points: 280
    Miaka 58 anataka shahawa za nini..? Anataka kuongeza mtoto...
     
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2017
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 5,463
    Likes Received: 3,113
    Trophy Points: 280
    Mkuu mi naona bora hata zisitoe watoto lakini ziwe zinatoka
     
  13. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2017
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 4,873
    Likes Received: 2,349
    Trophy Points: 280
    58 years anahangaikia shahawa, so amazing!
     
  14. d

    dalaber JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2017
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 1,175
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Duh pole mzee
     
  15. 8

    86lnd Member

    #15
    Mar 11, 2017
    Joined: Oct 12, 2014
    Messages: 85
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Mwambie atafune Nazi kila siku
     
  16. Hanitoni

    Hanitoni JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2017
    Joined: Nov 9, 2015
    Messages: 854
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 180
    so jamaa atakuwa hapigi bao na afiki kileleni kibo
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2017
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,726
    Likes Received: 4,829
    Trophy Points: 280
    Dawa ya kumfanya atoke shahawa ninayo ukiwea nitafute kwa wakati wako.
    Ukiwa na Shida yoyote ile
    Usipo pona kwa Dawa za Hospitali nitafute mimi nipate kukutibia upate kupona ukihitaji matibabu yangu
    Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App na Viber +905344508169 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili mzizimkavu.
     
  18. Smart911

    Smart911 JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2017
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 16,728
    Likes Received: 14,450
    Trophy Points: 280
    Miaka 58 atulie tu..
     
  19. mbongo_halisi

    mbongo_halisi JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2017
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 3,125
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280

    Kwa maana hiyo unakosa raha kupiga punyeto?
     
Loading...