Kwanini Serikali inaleta siasa kwenye hela za mafao?

Kwanini Serikali inaleta siasa kwenye hela za mafao?

Magufuli Karibu Moshi na Arusha Tarehe 22 na 23...uje na majibu haya

FAO la kujitoa... NSSF hawalipi watu Pesa zao zote

Bureau De Change
 
Pesa ipo, vitega uchumi mingii na wanachama wapya wanachangia.

Ni kosa la NSSF kukaidi amri ya Magufuli ya kuahirisha kanuni mpya Hadi 2023
Unaamini kabisa hao Nssf wanaweza kukaidi amri ya mkuu wa nchi?...huenda kibubu hakina hali nzuri.
 
PSSSF na NSSF Hawana Pesa?

FAO la kujitoa?

Wabunge wa CCM kweli mnataka kura kwa wanyonge na nyie mmelipwa mafao yote?
 
Unaamini kabisa hao Nssf wanaweza kukaidi amri ya mkuu wa nchi?...huenda kibubu hakina hali nzuri.
Mkuu, Ni hatari kuweka fedha zako Banki, siku unazitaka ATM inagoma kutema?

Michango wamepeleka wapi?

Kampeni?
 
Watu wote walipe Pesa zao pale mikataba kuisha au kufukuzwa kazi.

Rudisha FAO LA KUJITOA
 
Back
Top Bottom