Kwanini Rais hajiungi JamiiForums?

na mambo ya ajabu mnayopublish humu unamtaka aje humu
 
Mwenyewe alishasema ana laini za simu zaidi ya moja ninahisi hata Id za JF atakuwanazo za kutosha. Akiona anaandamwa jukwaa la siasa analog out na kuhamia Chit Chat na Id nyengine.
 
Ana vibarua wake humu wa kumsomea hata na lugha za kikuwait
 
Rais ni Taasisi
 
Ina maana hujui kama mukulu yumo humu? fuatilia baadhi ya siredis na komentis utamjua tu.....
 
Unajuaje kwamba hayupo ilhali humu wengi tunatumia majina feki?
 
Kujitambulisha humu inahitaji moyo wa chuma, waulize waliojaribu kina Prof Tibaijuka, Malinzi, Mwigulu n.k
 
YUpo humu alijiunga 1/8/2007.
Anatumia ID yenye jina la CHIKIRA MTABARI
 
Angekuwa hayupo JF, asnge omba malaika washuke wafunge mitandao, yupo na anayaona yote, hata mimi mume wangu hajui kama nipo yeye huwa ananisomea comment iliyo mfurahisha kumbe nami nimeiona..
Kwahiyo unaweza mfanyia ziara ya KUSHITUKIZA pm
 
Humu kuna ma great thinker bana...hataweza kukaa humu maana ye anapendaga kuambiwa mambo anayotaka yeye aambiwe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…