Kwanini Rais hajiungi JamiiForums?

kahamia kwenye fake ID anavyopenda social networks
 

Mbona 24/7 tunakesha nae humu Mkuu?
 

rais amekuuliza una uhakika na post yako? msome post ya tatu
 
Angekuwa hayupo JF, asnge omba malaika washuke wafunge mitandao, yupo na anayaona yote, hata mimi mume wangu hajui kama nipo yeye huwa ananisomea comment iliyo mfurahisha kumbe nami nimeiona..
Wewe si mtu wa mchezomchezo
 
Du!!! Bora asiwemo tu, maana Kuna njemba zimepinda humu balaa...
Ila Modi waziri mkuu wa India sio tu ni bingwa wa social media huwa hadi anawapigia members simu mfano JF kungekuwa na option ya voice call kama Google hangout...
Aliwahi aliwahi kuwacall kupitia Google hangout raia wa kawaida kabisa wakapiga na stori...
 
Angekuwa hayupo JF, asnge omba malaika washuke wafunge mitandao, yupo na anayaona yote, hata mimi mume wangu hajui kama nipo yeye huwa ananisomea comment iliyo mfurahisha kumbe nami nimeiona..

Ahaaaaaa!!!! Kumbe huwa unanichora tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…