Kwanini pasaka ya leo imegongana na siku kuu ya wajinga?

Kwanini pasaka ya leo imegongana na siku kuu ya wajinga?

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Posts
4,319
Reaction score
3,919
Najiuliza kwanini pasaka kila mwaka inakuwa na tarehe yake?
Na kwanini pasaka ya leo wasinge itenganisha na siku kuu ya wajinga. Ili kuipa pasaka uzito?
Kwasababu leo watu wengi kila kitu wanakichukulia ni masihara tu.
Au kuwekwa sikuu ya wajinga na pasaka siku moja ni fumbo ambalo wakristo wengi bado hawajarijua?
 
Najiuliza kwanini pasaka kila mwaka inakuwa na tarehe yake?
Na kwanini pasaka ya leo wasinge itenganisha na siku kuu ya wajinga. Ili kuipa pasaka uzito?
Kwasababu leo watu wengi kila kitu wanakichukulia ni masihara tu.
Au kuwekwa sikuu ya wajinga na pasaka siku moja ni fumbo ambalo wakristo wengi bado hawajarijua?
Pasaka yenyewe ni uongo na ujinga mtupu!
 
Maswali mengine magumu. Kumbuka wengine no birthday yao!
Swala ka birthday haliwezi kubadilishwa. ila pasaka inawezekana na ndio maana kila mwaka wanaweka tarehe yake.
 
Mkuuu heshimu imani za wenzako hutaishiwa na kitu. Heri ukapiga kimia kuliko kuonesha jinsi usivyo na busara ktk vitu vidogo kama hivyo. Nawatakia Pasaka njema waamini wote. Msilipe ubaya kwa ubaya bali lipen wema daima.
Imani ipi sasa ninayopaswa kuiheshimu? Ile ya uongo? Yaani mimi niheshimu uongo?
 
Wajinga wanaadhimisha siku yao ya wajinga.

Wakristo pia wataadhimisha siku yao ya pasaka.

Hivyo kila mtu ataadhimisha sikukuu yake... Kwako hofu ipo wapi?

Sasa tabu ipo wapi maana kila mmoja anaadhimisha sikukuu yake?

Labda shida zikimpata mmoja wapo kwa pamoja.

NB... Nimejibu kutokana na swali hivyo sijaathiri imani ya wenzetu waaminio katika Ukristo.
 
Uongo unabaki kuwa uongo tu. Haihitaji kuwa na dini ili kuubaini uwongo...
Jaribu kuheshimu imani za watu. Km kwako ni uongo kaa kimya wala haulazimishwi.
Pole sana wala siyo kosa lako kosa ni hao waliokukaririsha uone imani za wengine ni uongo. Naona unatumia nguvu nyingi sana kuliko akili.
Kwa watu wanaojitambua walitenga siku ndiyo maana kuna watu wanaabudu ijumaa, jumamosi na j'pili. Kwahiyo chagua siku yako kisha kaa kimya.
*Dini ni mpango wa mwanadamu kumtafuta Mungu kwahiyo wala usiumize kichwa sana*
 
Jaribu kuheshimu imani za watu. Km kwako ni uongo kaa kimya wala haulazimishwi.
Pole sana wala siyo kosa lako kosa ni hao waliokukaririsha uone imani za wengine ni ongo. Naona unatumia nguvu nyingi sana kuliko akili.
Kwa watu wanaojitambua walitenga siku ndiyo maana kuna watu wanaabudu ijumaa, jumamosi na j'pili. Kwahiyi chagua siku yako kisha kaa kimya.
*Dini ni mpango wa mwanadamu kumtafuta Mungu kwahiyo wala usiumize kichwa sana*
Kwa hiyo nikae kimya ila nikae nikijua pasaka ni uongo siyo?
 
Mkuuu heshimu imani za wenzako hutaishiwa na kitu. Heri ukapiga kimia kuliko kuonesha jinsi usivyo na busara ktk vitu vidogo kama hivyo. Nawatakia Pasaka njema waamini wote. Msilipe ubaya kwa ubaya bali lipen wema daima.
Msamehe bure
47ab871a5fd78c9af8d990757b9ba361.jpg
 
Najiuliza kwanini pasaka kila mwaka inakuwa na tarehe yake?
Na kwanini pasaka ya leo wasinge itenganisha na siku kuu ya wajinga. Ili kuipa pasaka uzito?
Kwasababu leo watu wengi kila kitu wanakichukulia ni masihara tu.
Au kuwekwa sikuu ya wajinga na pasaka siku moja ni fumbo ambalo wakristo wengi bado hawajarijua?
Jibu wanaosherehekea Pasaka ni wajinga
 
Back
Top Bottom