Kwanini nitampa kura yangu Lowassa Oktoba 25

Kwanini nitampa kura yangu Lowassa Oktoba 25

Na Lowassa alikuwa sehemu ya udhalimu huo akipora ranchi za serikali, viwanja na nyumba. Kajilimbikizia mali isiyo na mfano ye na familia yake. Tuliyopambana na ufisadi huo tuna faili ya uchafu wake wote na hatutajisahaulisha au kushiriki kumsafisha.
Mkuu, tusipoacha unafiki na siasa za kuogopana na kulindana hatutafikia lengo kuu la kujenga misingi imara ya taifa.
Kumweka Lowassa mgombea wa Ukawa bila ye kutubu au kukiri makosa yake ni tusi kwa wale wana mageuzi wote waliopambana na udhalimu, ufisadi na dhuluma.

Utajiri wake wa ng'ombe akiwa na miaka 17 aliutoa serikalini pia?

Think before you write....
 
Richmond hata kama lowassa anahusika hainihusu. MIMI NAMCHAGUA LOWASSA KWA KUWA MNYONGE MNYONGENI LAKINI HAKI YAKE MPENDI. NAKUMBUKA NILILIA SANA LOWASSA ALIPOJIUZULU KWANI KAMA SIYO YEYE SIJUI NINGEKUWA WAPI.
NIMESOMA SHULE ZOTE HADI CHUO CHA KATA. KAMA ASINGEZIJENGA NINGEKUWA WAPI??
NAMCHAGUA LOWASSA KWA KUWA ANAJUA JINSI NINAVYOTAABIKA.
MUNGU AKUSAIDIE SANA LOWASSA

Mahaba niue
 
Utajiri wake wa ng'ombe akiwa na miaka 17 aliutoa serikalini pia?

Think before you write....

Kwa hiyo aliuza hao ng'ombe kupata hayo matrilioni aliyonayo? Kwa hiyo hata mwalimu alichemka pale alipohoji utajiri wake umetoka wapi? Kumbuka mwl ndiye aliye mlea Lowassa katika siasa, hivyo anamfahamu nje ndani. Nadhani wewe ndio unahitaji kufikiri kabla ya kuandika.
 
Najua sababu zako kiuwa wewe ni Rostam au chenge umeji nickname Nizrath au ni el mwenyewe kwa maana kama ungekuwa mzalendo na wewe hukusika na Richmond ungefanya yafuatayo;
1. Ungekataa kupokea memo toka juu za wizi wa mali za umma na kujiuzulu sio kuiba na kukaa kimya kwa kile unadhani ni royality huku mali zikiibiwa na kujiuzulu kwa manufaa ya mwizi aliyekutuma kulinda maslahi yake. Kifupi wewe unanunulika.
2. Zile memo zenye saini yako kwenda kwa waliokuwa chini yako kama zilivyowasilishwa naTume ya mwakyembe alikuandikia top?
3. Ulipewa nafasi kuliambia bunge ili usemeukweli mbona uliishia kusema Mwakyembe natume yake hawakukutendea haki?
4.sasa unakili kuwa kulikuwa nawizi waRichmond na ULITAKA KUVUNJA mkataba "ulita.. Kauli iliyopitwa wakati, wakati mali zilishaibiwa na wewe uliona ulishuhudia na kuhusika UZALENDO wako uko wapi? Mtu akikusikiliza between lines anajua ni mwizi mzoefu. Swali Huku kwa makamanda nani mwenzako? Unatuvugia mageuzi au planted?
 
Kwa mujibu wa kwangu mwenyewe,sitaichagua CCM hata kwa kupigwa risasi. Niko tayari kuahirisha kazi zangu zote kuhakikisha kura yangu inakwenda UKAWA kupitia kituo nilichojiandikishia. Niko tayari kuchagua jiwe ama mbwa kuliko kuichagua CCM. Ndiooooo ndio ilikuwa inaniumiza kupita kiasi. Nasema,CCM ni kama gunia la miiba lililochanganywa,bangi,yai lilioza,mzoga wa mbwa na kinye..si,actually huwezi kuvumilia mchanganyiko huu
 
Teh teh mwenyewe nlikuwa natandika birian langu hapa kihonda wakaingia magamba wawil ikabid nilitelekeze ! Post yako hii imesababisha nilirudie lkn nimebeba sahan yangu nipo nje hapa!
 
kwanza nipingane na wewe. sio kweli kwamba watanzania tunamhitaji sana lowasa kuliko yeye anavyotuhitaji. ndo maana alianza kuandaa mtandao wa ushindi kitambo
pili; kama kweli hizi kashfa anasingiziwa, basi Mungu amfanyie wepesi ashinde ili akatende haki na wale kweli walioiba wabainike na ikiwezekana sheria ichukue mkondo wake


Kwa miaka michache iliyopita. Nimekuwa nikiaminishwa ya kuwa ile Kashfa ya RICHMOND muhusika mkuu ni EL. Nami bila kutambua, bila kufikiri, nikaanza kujenga chuki dhidi ya EL. Chuki dhidi ya mtu hasiye na hatia. Ni baada ya siku chache zilizopita ndipo nilipotambua ukweli. Nilikuwa namchukia mtu hasiye na hatia. Mtu ambaye alikubali kujitoa mhanga ili serikali ya Tanzania isianguke. Hakika Lowasa ni mzalendo wa nchi hii.

Lowasa; " Mikono yangu ni misafi. Sikuhusika kivyovyote na Richmond. Nilitaka kuvunja mkataba ule baada ya kamati yangu kugundua udhaifu wa kampuni ile. Hata hivyo Katibu mkuu kiongozi (Philimon Luhanjo) aliniambia Mamlaka ya juu imezuia kuvunja kwa mkataba ule"

" Yoyote mwenye ushahidi wa kuhusika kwangu na Richmond, anipeleke mahakamani"


Hakika kauli hii ya EL ni ya kishujaa. Ni kauli ya mtu anayejiamini na msafi pekee. Kwanini nisimpe kura yangu? Bado ningali na shauku ya kumfahamu mtu aliyeilinda Richmond. Nataka kuwafahamu watu wenye majina ya pesa ya Escrow waliopokea pesa kupitia miamala ya Stanbic bank. Ambao wamefichwa ili kwa mara nyingine serikali isianguke.

Nimekuwa na maswali kwa nini wenyeviti wa tume teule ya Bunge wakati wa kuwasilisha ripoti zao za kashfa kuanzia ile ya Richmond na kisha hii ya Escrow. Kauli hii ya kuwa ili kuzuia serikali isianguke, tume/kamati inapendekeza waziri mkuu ajipime/ awajibishwe. Bado najiuliza ni nani ambaye akiguswa serikali itaanguka?

Oct 25 nitampa kura yangu Lowasa. Kisha nitamuomba anipeleke kisutu wale wote waliohusika na Richmond kisha Escrow. Kwanini viongozi wengi wanamchukia Lowasa. Huku wananchi wengi wakimpenda?

Hakika watanzania wanamuhitaji sana Lowasa kuliko anavyotuhitaji. Ni ngumu kuelewa hili. Unahitajika kuwa na akili za uendawazimu za kutokumwelewa Lowasa.
 
Edward Lowassa, mwanzoni niliposikia tuhuma zako kabla sijazifanyia utafiti nilikubeza ila nimejifunza mengi kwako, hakika unastahili kuwa Rais wa nchi hii. Nimejifunza haya kutoka kwa Lowassa;

1. Ukiwa na vision kubwa isimamie bila kujali dunia au watu wanasemaje, uliutaka urais tangu zamani na umesimamia vision yako na hukukurupuka.

2. Unanidhamu kwa viongozi wako wa dini au neno la Mungu, uliposhauriwa kukaa kimya uliheshimu na ukawa mnyenyekevu.

3. katika maisha lazima uwe na priority katika vision yako, umesisitiza priority yako kabla na baada ya kuhama ccm elimu elimu elimu, mpinzani wako hajawahi kusikika popote akitoa dira ya taifa. Kutoa mitazamo yake na jibu kwa matatizo ya watanznia ametokezea tu kampeni zilipoanza. Anajisifia barabara ambazo hata nchi ikiwa chini ya jeshi lenye nidhamu bado zitajengwa, ndio maana anatoa ahadi moja yenye thamani ya tillioni 44 (refer nipashe ya leo).

4. Confidentiality,
Hii ni sifa kubwa watanzania tunazidi kuipoteza. Leo hata watu wenye heshima wakiwasiliana wakiwastressed kidogo tu wanatangaza ili wapate umaarufu mwepesi. mfano Dr weapon, Mchngj Gwjm, Polpl, mnadhimu Lisu n.k wewe umejua siri za serikali lakini kwa usalama wa taifa na amani unajua uongee nini na kwa wakati gani. Unajua unataka kuwatumikia watanznia wakiwa sio vilema, bila machafuko.

5. Ukizuiwa kupita mlangoni na hata dirishani Bado unaweza kung'oa bati ukatoka utimize kile unachoamini kuliko kubaki na kufa kifo cha aibu na uwezo wako ukapotea. plan B katika maisha haipukiki. Umenifundisha kuna sababu ya kubadilika kama unaona uelekeo uliokuwa sio sahihi. Kubadilika huitaji mwaka ni wakti mwingine ni siku moja au saa tu ya kufanya maamuzi sahihi.

6. Ukishatolea ufafanuzi jambo unasonga mbele Muda ni Mali. ulipojieleza kwa tido miaka hiyo kuhusu richmond ukamaliza kwa kusema the "Historia itawahukumu ". Umeamua kuwaacha wajibishane wao wewe unaendelea na focus yako.

7. Umenifundisha kuwa ukiamua kuhitaji mambo makubwa inakubidi na wewe uwe na moyo au mapafu Makubwa ya kuvumilia mishale ya maadui wa ndani na nje. Kwa mara ya kwanza Mtu mmoja anashambuliwa Kina kona, pande kuu zote za dunia, mitandaoni, magazetini. Umeundiwa kamati ya watu zaidi ya 30 kwa mara ya kwanza katk historia ya siasa ya tanzania lakini umedumu kuwa imara.

8. Unatukanwa kuhusu afya yako, huku ukiwajua kwa undani afya za wapinzani wako. yawezekana zikawa ni mbovu kuliko hata yako....lakini umekaa kimya maana sio sehemu ya malengo yako. Maana kuruka au kukimbia sio kipimo pekee cha afya bora. Baba wa taifa aliondoka airport kuelekea hospitalini uingereza akiwa anatembea akitabasamu mwenye uchangamfu lakini Mwnyz Mungu aliruhusu arudi amelala. JK alipougua wote tulimpa pole ila wewe unaonekana kama mtu unayestahili magojwa na ikibidi kifo wakati hakuna anayejua kama unaumwa .

Mambo haya yamekupa heshima sana, Hata kama ikitokea Umeshinda au kushindwa utaingia katika kitabu cha historia ya siasa Africa.

Lowasa nitakupa kura yangu kabla ya saa nne asubuhi, nitakutafutia na kura nyingine zaidi ya ishirini kwa kushawishi watu kama zawadi kwako.
 
pamoja sana. tushikamane hadi CCM ING'OKE. vipagropaganda vyao havitubadilishi.

Lowassa mbele kwa mbele.
UKAWA mbele kwa mbele
 
Back
Top Bottom