Kwanini nitampa kura yangu Lowassa Oktoba 25

Kwanini nitampa kura yangu Lowassa Oktoba 25

Nihzrath

Member
Joined
Jan 15, 2013
Posts
51
Reaction score
116
Kwa miaka michache iliyopita. Nimekuwa nikiaminishwa ya kuwa ile Kashfa ya RICHMOND muhusika mkuu ni EL. Nami bila kutambua, bila kufikiri, nikaanza kujenga chuki dhidi ya EL. Chuki dhidi ya mtu hasiye na hatia. Ni baada ya siku chache zilizopita ndipo nilipotambua ukweli. Nilikuwa namchukia mtu hasiye na hatia. Mtu ambaye alikubali kujitoa mhanga ili serikali ya Tanzania isianguke. Hakika Lowasa ni mzalendo wa nchi hii.

Lowasa; " Mikono yangu ni misafi. Sikuhusika kivyovyote na Richmond. Nilitaka kuvunja mkataba ule baada ya kamati yangu kugundua udhaifu wa kampuni ile. Hata hivyo Katibu mkuu kiongozi (Philimon Luhanjo) aliniambia Mamlaka ya juu imezuia kuvunja kwa mkataba ule"

" Yoyote mwenye ushahidi wa kuhusika kwangu na Richmond, anipeleke mahakamani"


Hakika kauli hii ya EL ni ya kishujaa. Ni kauli ya mtu anayejiamini na msafi pekee. Kwanini nisimpe kura yangu? Bado ningali na shauku ya kumfahamu mtu aliyeilinda Richmond. Nataka kuwafahamu watu wenye majina ya pesa ya Escrow waliopokea pesa kupitia miamala ya Stanbic bank. Ambao wamefichwa ili kwa mara nyingine serikali isianguke.

Nimekuwa na maswali kwa nini wenyeviti wa tume teule ya Bunge wakati wa kuwasilisha ripoti zao za kashfa kuanzia ile ya Richmond na kisha hii ya Escrow. Kauli hii ya kuwa ili kuzuia serikali isianguke, tume/kamati inapendekeza waziri mkuu ajipime/ awajibishwe. Bado najiuliza ni nani ambaye akiguswa serikali itaanguka?

Oct 25 nitampa kura yangu Lowasa. Kisha nitamuomba anipeleke kisutu wale wote waliohusika na Richmond kisha Escrow. Kwanini viongozi wengi wanamchukia Lowasa. Huku wananchi wengi wakimpenda?

Hakika watanzania wanamuhitaji sana Lowasa kuliko anavyotuhitaji. Ni ngumu kuelewa hili. Unahitajika kuwa na akili za uendawazimu za kutokumwelewa Lowasa.
 
lowasa anayo kura yangu baada ya shetani inafuata ccm kwa kuichukia
 
Hayo maneno ya kusema" mwenye ushahidi anipeleke mahakamani" alishawahi sema tangia zamani. Ila bado wapinzani wa ccm waliendelea kuwaaminisha hilo kuwa lowasa ni fisadi. Sema kuwa kwa kuwa kiongozi wako aliyekuwa anakuaminisha kuwa EL ni fisadi, leo hii huyihuyo kamsafisha na kukuambia kuwa yye ni msafi na ndio maana umekubali kuwa yye ni msafi. Inawezekana imani yako kwake ya sasa ikawa ndio mbaya kuliko ulivyokuwa umeamini hapo mwanzo. Naaamini leo hii tena ukiambiwa kuwa Lowasa ni mchawi utakubali kwa sababu huwa haufikiri kwa akili ila unaaminishwa mambo na unakubali km msukule. Tuombe mungu aliyoyasema ayatende kwa vitendo... Mungu ibariki tanzania....
 
Lowassa Ni Mzalendo Kweli. Anastahili Kupewa Kura Yangu, Ya Familia Yangu Na Ya Marafiki Zangu.
 
Narudia tena kusema kuwa mtu wa kwanza kuleta fujo nchi hii atakuwa ni SISIEM hilo halina ubishi
 
Kashfa moja ya Richmond isingefanya waliomkata wamkate au waone hafai. Atakuwa na madudu mengi. Mengine labda kwasababu ya uhusika wa wengi ndo maana hayasemwi.

Nikiwa msomaji na mfuatiliaji mkubwa wa mambo ya wakubwa ntakuwa wa mwisho kuamini kuwa anahusika na ufisadi wa Richmond peke yake.

Tafuta habar, tafakar kesho hutokaa udanganywe kirahisi ewe mdanganyika
 
Kwa miaka michache iliyopita. Nimekuwa nikiaminishwa ya kuwa ile Kashfa ya RICHMOND muhusika mkuu ni EL. Nami bila kutambua, bila kufikiri, nikaanza kujenga chuki dhidi ya EL. Chuki dhidi ya mtu hasiye na hatia. Ni baada ya siku chache zilizopita ndipo nilipotambua ukweli. Nilikuwa namchukia mtu hasiye na hatia. Mtu ambaye alikubali kujitoa mhanga ili serikali ya Tanzania isianguke. Hakika Lowasa ni mzalendo wa nchi hii.

Lowasa; " Mikono yangu ni misafi. Sikuhusika kivyovyote na Richmond. Nilitaka kuvunja mkataba ule baada ya kamati yangu kugundua udhaifu wa kampuni ile. Hata hivyo Katibu mkuu kiongozi (Philimon Luhanjo) aliniambia Mamlaka ya juu imezuia kuvunja kwa mkataba ule"

" Yoyote mwenye ushahidi wa kuhusika kwangu na Richmond, anipeleke mahakamani"


Hakika kauli hii ya EL ni ya kishujaa. Ni kauli ya mtu anayejiamini na msafi pekee. Kwanini nisimpe kura yangu? Bado ningali na shauku ya kumfahamu mtu aliyeilinda Richmond. Nataka kuwafahamu watu wenye majina ya pesa ya Escrow waliopokea pesa kupitia miamala ya Stanbic bank. Ambao wamefichwa ili kwa mara nyingine serikali isianguke.

Nimekuwa na maswali kwa nini wenyeviti wa tume teule ya Bunge wakati wa kuwasilisha ripoti zao za kashfa kuanzia ile ya Richmond na kisha hii ya Escrow. Kauli hii ya kuwa ili kuzuia serikali isianguke, tume/kamati inapendekeza waziri mkuu ajipime/ awajibishwe. Bado najiuliza ni nani ambaye akiguswa serikali itaanguka?

Oct 25 nitampa kura yangu Lowasa. Kisha nitamuomba anipeleke kisutu wale wote waliohusika na Richmond kisha Escrow. Kwanini viongozi wengi wanamchukia Lowasa. Huku wananchi wengi wakimpenda?

Hakika watanzania wanamuhitaji sana Lowasa kuliko anavyotuhitaji. Ni ngumu kuelewa hili. Unahitajika kuwa na akili za uendawazimu za kutokumwelewa Lowasa.

Nafarijika sana na maneno yenye ukweri ndan yako mungu akubaliki endelea kusema ukweri
 
Hizo story za richmond mi nilishaachana nazo.. Ni upuuzi kashfa ni hizi za escrow ambazo wamegawana hela kwenye viroba na zile za kuuza nyumba za serikali bila aibu.. Lowassa ndio rais wa tano
 
Lowassa hana kura yangu pekee...bali za familia yangu, kitaa hadi kata kote huku ni Lowassa tu!
 
Yule Richmond. Huyu Escro wewe ni Epa au mwengine MV Dar es salam scam au kilwa road scandal su yule kauza nyumba za serikali kwa bei za wizi ....hawa wote ni mahadidi wa mali za umma wote hakuna msafi..lakini tunaweza kufumba macho kwani kumpata safi kabisa ni mgumu ..lakini ni vigumu kumpa kura mtu au chama ambacho kina finyanga haki za raia wake. N vigumu kumpa kura wale walotia ndani masheikh zaidi ya 15 .
Ni vigumu kukirejesha chama kinachoendesha serikali tena huku kikifunga masheikh wale bila ushahidi wa maana. Nafsi yangu inaniambia hio sio haki na dhambi kubwa sana kuwasaidia kurudi tena madarakani wanyanyasaji. Ni dhahiri kila mpenda haki anachukizwa na uonevu huu na waislam wana haki ya kusema sasa inatosha
 
Back
Top Bottom