Kwanini ni Wahaya, Wachaga na Wakurya tu?

Kwanini ni Wahaya, Wachaga na Wakurya tu?

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Kwenye matangazo ya kibiashara, hutumika lafudhi za kihaya,kichaga na kikurya kwa kiasi kikubwa. Kwanini? Wenye uelewa wa jambo hili watufahamishe tusioelewa. Ndooroooooooooooooooooooobo!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam
 
Dhambi ya ukabila ikianza kumtafuna mtu haiachi kamwe! (nukuu ya Mwl,Nyerere)
 
Kwenye matangazo ya kibiashara, hutumika lafudhi za kihaya,kichaga na kikurya kwa kiasi kikubwa. Kwanini? Wenye uelewa wa jambo hili watufahamishe tusioelewa. Ndooroooooooooooooooooooobo!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

makabila makubwa hayo aisee! ila hayajawahi toa rais wa nchi.
 
huwez zungumzia biachara, elimu na pesa usimzungumzie mchaga.

huwez zungumzia maringo, dharau, elimu na sifa usimzungumzie muhaya.

huwez zungumzua fujo, mkwara, ujsiri na kwata usiwazungumzie wakurya.

so they make headline bro.

kuna makabila hayana mantiki kibiashara wala power kuweza kushawish watu kununua bidhaa husika.
mgogo- ombaomba
mrangi- wala mandaz na umbea tu
wapare-wabahili hawanunui bidhaa
wasukuma- washamba na ni ngumu kuelewa vitu.
waha- wananunua tu vifaa vya kupigia watu radi, washamba na weng hawajijali.
n.k
 
Kwenye lafudhi ya Kihaya huwa wanapitiliza hadi wanachemka......bora wamtumie Ruge Mutahaba tu .....pamoja na kukaa kote ulaya bado anavuuuuuta maneno ......Prof. Anna Tibaijuka ndio kabisaaaaaa .............
 
Back
Top Bottom