kwanini ni rahisi sana kuwatapeli watanzania?

kwanini ni rahisi sana kuwatapeli watanzania?

Prakatatumba abaabaabaa

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2022
Posts
2,294
Reaction score
7,727
nimekaa nimefikiria sana kwanini wabongo wanapigwa sana lakini bado tu hawachoki kupigwa yaani anatoka huyu anapiga hela anakuja mwingine anawapiga hela yani ni muendelezo tu, alikuwepo mr kuku, Jatu, forever living, n.k yani ni mwendo wa kupigwa tu, je ni uvivu au elimu? hapana maprofesa nao wanapigwa tu.
nimeshangaa influencer mmoja anaitwa niffer nimemuona akichangisha watu kuhusu miss grand kwanza sikujua miss grand ni nini? wabongo wamekomaa kutuma hela ikafika zaidi ya million 700, plus engagement ya kutosha wamepata wale waandaaji, nimefaatilia data mshindi hapati zaidi ya million 100, ni mwendo wa kupigwa tu.

michango ya rest kumnunulia gari yule muimba mziki upendo nkone kwanza hawakuambiwa imechangwa shingapi ni kupigwa kila kona.

sasaivi wameibuka content creator wa kilimo na nafaka wanaandaa seminar, warsha mbalimbali kwa kuwapiga wajinga, wanaunda magroup whatsapp wanalipisha kiingilio kujifunza kilimo, ndio mara ya kwanza naona kilimo kinalimwa whatsap.

subirini nipo naandaa project ya kuwapiga hachomoki mtu, ukiitwa kwenye fursa wewe ndio fursa yenyewe.
 
Wabongo wengi hawashughulishi akili zao wao wanaongozwa na hisia tu
 
nimekaa nimefikiria sana kwanini wabongo wanapigwa sana lakini bado tu hawachoki kupigwa yaani anatoka huyu anapiga hela anakuja mwingine anawapiga hela yani ni muendelezo tu, alikuwepo mr kuku, Jatu, forever living, n.k yani ni mwendo wa kupigwa tu, je ni uvivu au elimu? hapana maprofesa nao wanapigwa tu.
nimeshangaa influencer mmoja anaitwa niffer nimemuona akichangisha watu kuhusu miss grand kwanza sikujua miss grand ni nini? wabongo wamekomaa kutuma hela ikafika zaidi ya million 700, plus engagement ya kutosha wamepata wale waandaaji, nimefaatilia data mshindi hapati zaidi ya million 100, ni mwendo wa kupigwa tu.

michango ya rest kumnunulia gari yule muimba mziki upendo nkone kwanza hawakuambiwa imechangwa shingapi ni kupigwa kila kona.

sasaivi wameibuka content creator wa kilimo na nafaka wanaandaa seminar, warsha mbalimbali kwa kuwapiga wajinga, wanaunda magroup whatsapp wanalipisha kiingilio kujifunza kilimo, ndio mara ya kwanza naona kilimo kinalimwa whatsap.

subirini nipo naandaa project ya kuwapiga hachomoki mtu, ukiitwa kwenye fursa wewe ndio fursa yenyewe.
Hahaa Wajinga wataendelea kuwepo mkuu ,hawawezi kuisha.

Cc:- mrangi
 
Tatizo la wabongo wengi,wanapenda maisha ya kudownload for free km nyimbo za waptrick yani $OFT L!FE.uvivu tu wa kufikiri kwa kwa KINA.
 
Watanzania ni wajinga sana Yani kiufupi muafrika kufananishwa na nyani ilikuwa ni sawa na haishangazi kwenye michoro yote duniani Shetani hupewa rangi nyeusi. Uzuri ngozi nyeupe kwenye mambo kama haya ya hovyo hovyo na ya kumuumiza ngozi nyeusi huwa wanawaacha mshinde mkiwa mmeumia
 
Kwa sababu wanaamini kila jambo mungu kalipanga na binadamu hawezi kulipangua.

Cc Yoda.
 
Kwasababu wamefundishwa kua wajinga baada ya vizazi kurithi ujinga ndio maana ni wajinga
 
Back
Top Bottom