Kwanini mwapenda mambo ya instagram


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,713
Likes
15,859
Points
280
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,713 15,859 280
Polen na kaz za hapa na pale nyini wanaume wa dar kwanini mnapenda sana mambo ya instargram mnamatatizo gan nyie mimi naomba mkapimwe akili maana siyo bure
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,850
Likes
98,098
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,850 98,098 280
Polen na kaz za hapa na pale nyini wanaume wa dar kwanini mnapenda sana mambo ya instergram mnamatatizo gan nyie mimi naomba mkapimwe akili maana siyo bure
Mkuu wewe ulijuage kama kuna instergram?
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
5,088
Likes
3,441
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
5,088 3,441 280
Wewe hupendi
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,563
Likes
6,893
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,563 6,893 280
Na mtuache mbona nyinyi wa mikoani full Facebook sisi hatusemi?
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,713
Likes
15,859
Points
280
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,713 15,859 280
Na mtuache mbona nyinyi wa mikoani full Facebook sisi hatusemi?
Hapana mkuu sisi na facebook wap na lin tuache kufanya ya msingi tufanye ujinga kama huo no no haiwezekani
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,863
Likes
7,085
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,863 7,085 280
Huwezi kulijiua jambo pasipo kushughulika nalo.

Wewe ni mtumiaji mzuri wa Instagram na ndio maana umekuja na hilo.

Instagram sio mbaya isipokuwa sisi watumiaji, nadiliki kusema Wengi tulioko huko ni wa kupost mambo ya hovyo na umbea.
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,989