Kwanini mwanaume masikini haruhusiwi kuoa?

Kwanini mwanaume masikini haruhusiwi kuoa?

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Posts
19,977
Reaction score
37,879
Biblia inasema " Wanaume ishini na wake zenu Kwa akili"

Hapo maana yake ni kwamba mwanaume anaetakiwa kuishi na mwanamke ni lazima kwanza awe na akili ili aweze kuitumia kuishi na mwanamke.

Mwanaume mwenye akili ni yupi? Au vigezo gani vinatumika kujua mwanaume Fulani ana akili au hana akili..

Akili za mwanaume huwa zinatazamwa kwa kuangalia vitu anavyo vimiliki..Vitu hivyo ni pamoja na fedha na Mali..

Kwanini ? Kwa sababu pesa zinatafutwa kwa kutumia akili..Ukiona mwanaume ana pesa nyingi kukuzidi wewe tafsiri yake ni kwamba ana akili nyingi kukuzidi kwa sababu pesa na mali zake alizitafuta kwa akili..

Na Ukiona mwanaume hana pesa wala Mali basi tafsiri yake ni kwamba mwanaume huyo hana akili zinazo Fanya kazi sawasawa.

Ndio maana mfalme suleyman anatuambia kuwa " Hekima ya masikini haisikilizwi" Hii ni kwa sababu inachukuliwa kwamba mwanaume masikini akili zake hazifanyi kazi sawasawa kwa hiyo hawezi kuwa na mawazo ya hekima yanayo weza kuwafaa watu wengine kwa sababu yeye mwenyewe yameshindwa kumsaidia...

Hata kwenye Kuran Tukufu imeandikwa kwamba u masikini ni ukafiri na maisha ya umasikini ni maisha yasiyo mpendeza Mungu..

Wayahudi wanaume masikini walichukuliwa kuwa ni watu wenye dhambi na u masikini wao ni Matokeo ya laana..

Hata Hawa alimkuta Adam kwenye utajiri..Adam alikuwa tajiri ..Alikuwa amezungukwa na utajiri ( Eden ni utajiri )

Mungu akaona si vyema Adam mwenye kila kitu aishi peke yake..Akamletea Hawa ili waishi wote kwenye utajiri ..
Kwa hiyo technically hata Mungu anapinga suala la mwanaume masikini kuoa...

Ukiwa masikini huna haki ya kuwa mpweke..

Mungu alimuona Adam mpweke anaehitaji mke kwa sababu Adam alikuwa na.kila kitu.
Huu ni ukweli unaoweza kupingwa na baadhi ya watu ambao they live in denial but huo ndio uhalisia.

" The Only Excuse of being broke is to be in jail" Curtis Jackson alias 50 Cents in his song How to Rob
 
Ni kweli masikini wengi wana roho mbaya,wivu,chuki,wachawi..n.k....Masikini wengi hawatauona ufalme wa mbinguni...Umasikini ni laana....Jitahidi vyovyote vile uwe tajiri hata ikibidi kutoa kafara au kuiba ....
Ni kweli kuwa maskin wengi wanatabia hizo. Lakin sikuungi mkono eti toa kafara ili mtu afanikiwe ...nope.
Huo utajiri wa kichawi huwa haudumu
 
Ni kweli kuwa maskin wengi wanatabia hizo. Lakin sikuungi mkono eti toa kafara ili mtu afanikiwe ...nope.
Huo utajiri wa kichawi huwa haudumu
Hakuna pesa rahisi mkuu huwezi kuwa tajiri bila kwenda kwa mganga wa kienyeji.....Ukitaka pesa halali hautopata utaishia kushinda kwa wachungaji kuombewa na kuwatajirisha kwa sadaka lakini wewe utabaki masikini
 
Icho kipande cha Quran umekariri kutoka sura gani na aya ya ngapi
 
kama Biblia inasema " Wanaume ishini na wake zenu Kwa akili" -maana yake ni kuwa wote walioshindwa kuishi na wake zao hawana akili
Na pia inawezekana wana Akili kubwa iliyosaidia kung'atuka pembeni mapema na kumuacha mwanamke aendelee na ya Dunia.
 
Hakuna pesa rahisi mkuu huwezi kuwa tajiri bila kwenda kwa mganga wa kienyeji.....Ukitaka pesa halali hautopata utaishia kushinda kwa wachungaji kuombewa na kuwatajirisha kwa sadaka lakini wewe utabaki masikini
Kama ndio mawazo yako kuwa waganga tu ndio wanaleta utajiri pole.
Kama ndio hivyo waganga wengi wangekuwa na utajiri wa kutupwa.

Pesa ipo , utafutaji tu na fursa. Na si lazima uwe tajiri ili uweze kuhudumia familia. Pesa kiasi unaweza sukuma maisha. Utajiri ni process si kitu kinachotengenezwa siku moja
 
Umezungumzia pesa za kafara na za kichawi...amna kitu cha kifala kama pesa za kichawi masharti kibao unaweza kuambiwa usigonge sasa nini faida ya pesa kama hugongi..
 
Hiki kizazi na tafsiri zao za biblia ni hatarii!! We aliyekuambia akili mtu hupimwa kwa vitu anavyomiliki ni nani?? Huo ni mtazamo wako mkuu, nahisi utakuwa miongoni mwa watu wanaoendelea kusupport upimaji wa akili kwa kutumia MAKARATASI MEUPE YENYE MAANDISHI NDANI YAKE NA KUTOA VYETI!!

Mwanaume kuoa ni kweli yahitaji maandalizi, na maandalizi hayo ni zaidi ya hiki unachokiongelea,

Ushauri: Falsafa, saikolojia na dini havifungamani so unitumie kimoja kuitafsiri kingine.
 
Unamla mtu humpi hata nauli eti kwani situlikula raha wote.
mtu anashida unaambiwa sina bana kwanza mimi sio benki.
sasa mimi nikae na wewe yanini?
msituzeeshe hamna hela piteni hivi kushoto wanaume tutunzeni
 
Unaweza kuoa ila on your own risk...

Mbona wanasema akili ni nyewele...


Get rich or die trying...

Cc: mahondaw
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom