Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,884
Kuna jamaa bwana akaniambia tuonane ila anataka tuzae.weee nilikimbieje
Mi nahisi ndoa kazi yake ni pamoja na kuunda undugu. Kwa maana hiyo ndugu wa mke na mume wanazo "hisa" zao ktk ustawi wa hao wanandugu. Ndio ukaona ikibidi kuwatolea mmoja wa hao wanandoa figo huwa wanafatiliwa kwanza ndugu zao😅.mbona mnafuatilia maisha ya watu sana
Mzae baada ya kuonana????🤣🤣🤣🤣Kuna jamaa bwana akaniambia tuonane ila anataka tuzae.weee nilikimbieje
Ko kuolewa na kuzaa hakuna mahusiano😢. Kumpenda mtu pekee haifany mtu kukuowa. Lakn me anaowa akitalajia umpe watot na heshima ya mme. Sas ukimpenda mtu na hakupi unachohitaji imekaaje hapo🙄Mkuu kuolewa na kuzaa vinahusianaje? Watu si wanaoana sababu wanapendana?
Makubaliano maana yake ni ya wawili sasa kama Ke hajakubali basi sio makubaliano...na mwili ni wa mwanamke unaobeba mimba
Okay,, but din yake inambana two wives??Mwambie anko aongeze mke apate watoto nae. Asimwache huyu mpwani. Ila aowe mwingine. Mtashangaa mpwani yuko "leba"
Hii haijulikani sbb mtoa mada hakuiweka waziOkay,, but din yake inambana two wives??
Ndio hivo mkuuHii haijulikani sbb mtoa mada hakuiweka wazi
Hapana walifunga ndoa ya kawaida za kwetu bongo bila conditions yyote. Ingekuwa hivi toka mwazo hii ingemubana uncle asingehitaj tena watotKwa upande wa kuzaa watoto; wazungu wana ndoa za aina mbili; marriage with Children and marriage without Children; Isijekuwa alioa marriage without Children
Waislam ndio wana ndoa moja tu ya marriage with Children labda wakosekane kwa mpango wa Mungu;
Ndg yet yamemkuta hata wew yanaweza kukut kwan kila mtu ana desires zake..mbona mnafuatilia maisha ya watu sana
Ah Acha tu😢Moja mbili harakati za ndugu wa Mume
100% ukweli,, sio tu hivo lkn kamuonesha zarau ya kimataifa mkuu😢Haya sote tusome kwa sauti 👇 👇 👇
H
A
M
P
E
N
D
I
Kwel ya wawili, lkn ikishakuwa imedoda hao wawil huwa mda mwingine wanastuck na stress nying lazima tuwasaidie kwan wameshaonyesha kuhitaji msaada.Ndoa ni ya wawili, achana na ndoa za watu utakuja kuumbuka
Mimi watoto ninao tayari.Mzae baada ya kuonana????🤣🤣🤣🤣