Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,885
Mimi sinaga time kabisa na ndoa za watuNdg yet yamemkuta hata wew yanaweza kukut kwan kila mtu ana desires zake.
Mimi sinaga time kabisa na ndoa za watuNdg yet yamemkuta hata wew yanaweza kukut kwan kila mtu ana desires zake.
Okay ila kuna siku mtu atakwamisha desire zako. Sio kwamb ss tunaingilia tu mwanetu anamahitaji yake na anahitaj ushauri!Mimi sinaga time kabisa na ndoa za watu
100% ✅🙏🙏I have to say, judging by your responses to the comments (some of which are stupid), you have a great attitude. Kuhusu Uncle wako, mshauri kama anataka watoto na mkewe hataki basi aachane naye atafute mke mwingine.
Wajomba kuna uncle wangu ameowa huku ukanda wa pwani ni mwaka wa nne now hukuna mtoto.
Mwanamke hataki kushika mimba wala kuzaa naye mjomba anasema bado time. Afu kibaya kuna location kapin Mme kufika
Pesa ipo ameikuta na zingine wamepata wotee. Sasa shidah ake itakuwa nn wakuu.
behind the scen
The lady ana plan na another guy! Hence kapig pin.
Mgao wa mali business imegrow sanaa
Zereu nyingi danger day no.
Sasa sijui target yake ni ipi
Mjomba 1 wala 2 haikai haelewi afanye nn??
Ss tunatak tumwambia uncle amuache tu. Mbn wanawake ni wengi.
Karibu kwa ushauri na maoni.
#sio kila taabu ya dunia mtu amejitakia zingine zinakuja tu.
Kwenye suala la kuoa ni vyema kuwa makini sana. Wengine wanakubali kuolewa kwasababu ndogo ndogo tu. Kama vile kutaka sherehe, kutaka zawadi, kutaka kumkomoa mtu n.k100% ukweli,, sio tu hivo lkn kamuonesha zarau ya kimataifa mkuu😢
Na huyo ni mkeo acha kumchria mjomba😃Wajomba kuna uncle wangu ameowa huku ukanda wa pwani ni mwaka wa nne now hukuna mtoto.
Mwanamke hataki kushika mimba wala kuzaa naye mjomba anasema bado time. Afu kibaya kuna location kapin Mme kufika
Pesa ipo ameikuta na zingine wamepata wotee. Sasa shidah ake itakuwa nn wakuu.
behind the scen
The lady ana plan na another guy! Hence kapig pin.
Mgao wa mali business imegrow sanaa
Zereu nyingi danger day no.
Sasa sijui target yake ni ipi
Mjomba 1 wala 2 haikai haelewi afanye nn??
Ss tunatak tumwambia uncle amuache tu. Mbn wanawake ni wengi.
Karibu kwa ushauri na maoni.
#sio kila taabu ya dunia mtu amejitakia zingine zinakuja tu.
Thanks brother🙏. Nilikuwa nawasubili sanaa🙏Ana option 2:
1. Akae naye afe kwa mawazo au kuuwawa.
2. Amuacha awe na amani apambane.
Laiti wanaume wangekuwa na Ujasiri wa kujua wakati wa kuondoka kwa wanawake, kungepunguza vifo vingi!
Hatakiwi hat kuitwa mke sema tu ile sherehe na chet ndo vinafany tumuite mkeNa huyo ni mkeo acha kumchria mjomba😃
I mean ni mke wako acha kucngizia watu ,, 😆Hatakiwi hat kuitwa mke sema tu ile sherehe na chet ndo vinafany tumuite mke
Ko kuolewa na kuzaa hakuna mahusiano😢. Kumpenda mtu pekee haifany mtu kukuowa. Lakn me anaowa akitalajia umpe watot na heshima ya mme. Sas ukimpenda mtu na hakupi unachohitaji imekaaje hapo🙄
Okay ila hapo si unakuwa umevunja sheria na maadili. Kwel kila men angetaman iwe ivo kwa ndoa za cku izi, ila its wrongs kweny jamii zetuUnaoaje mwanamke kabla ya kuzaa au ajabeba mimba.
Basi kuna shida mahali kama sio weweMkuu ni ni anko wangu but serious hii kitu imekuwa problem kwake
Okay lakini huenda umekidhi vigezo vyake🤣🤣🤣🤣🤣Mimi watoto ninao tayari.
Tatizo mume hujui ramani aliyopitia huyu anayesema muda wa kuzaa bado. Usijekuta huko awali alishafanya mengi😅😅😅😅Ana option 2:
1. Akae naye afe kwa mawazo au kuuwawa.
2. Amuacha awe na amani apambane.
Laiti wanaume wangekuwa na Ujasiri wa kujua wakati wa kuondoka kwa wanawake, kungepunguza vifo vingi!
Sifa kuu za mwananmkeMkuu hadi lini. Demu inaoneka amepanga kuolewa na mwingine za ndani
Ni kwel hamuelew lkn mpk wanafunga ndoaSifa kuu za mwananmke
1.AKIKUONA HUELEWEKI, HUTAMUELEWA KAMWE!
2. UKIMZINGUA ANAKUZINGUA
ANA UWEZO MKUBWA WA KUFIKIRI
Shida ni kwamba unaweza kujihangaisha kutoa ushauri wenzio wakishaanza kuchekeshana, wakawa sawa huko ndani wewe utaonekana mnafki na ushauri wakoKwel ya wawili, lkn ikishakuwa imedoda hao wawil huwa mda mwingine wanastuck na stress nying lazima tuwasaidie kwan wameshaonyesha kuhitaji msaada.
Kwel lkn As long as tunampa ushauri wa kujenga kaz inabaki kwake maan sio mtoto.Shida ni kwamba unaweza kujihangaisha kutoa ushauri wenzio wakishaanza kuchekeshana, wakawa sawa huko ndani wewe utaonekana mnafki na ushauri wako