Suhendra
JF-Expert Member
- Nov 25, 2023
- 1,939
- 3,841
Wewe inakuusu nini, natamani ninge pata mkwe kama wewe ninge kunyooshaMkuu nini maana ndoa jamaa anatak but mke ndo analeta kipengele and age inazid kusonga.
Wewe inakuusu nini, natamani ninge pata mkwe kama wewe ninge kunyooshaMkuu nini maana ndoa jamaa anatak but mke ndo analeta kipengele and age inazid kusonga.
I have no problems but my nextkinWewe inakuusu nini, natamani ninge pata mkwe kama wewe ninge kunyoosha
Okay absolutely🙏Atafute mwanamke mwingine azae nae, achene kucomplicate mambo.
Umeona. Ila Ngoja waje wnye positive mind tutapata kitu🙏Daah JF unaweza kuja ukadhani watu watakuunga mkono kumbe unajileta uje kushambuliwa kama mpira 😂😂😂
SawaMkuu nini maana ndoa jamaa anatak but mke ndo analeta kipengele and age inazid kusonga.
Camera mkuu aweke ndan au camera ipi Nakuelew ila sijaelw hapo unamaanish kivip mkuu?Anapewaga nini na huyo mtanga?kaweke camera ili ujue ndugu 🤣🤣
Kungekuwa na makubalian lngekuwa fresh tu lakn ke ndo kipengele. Sas mtu anakubalije kuolewa afu hajajipanga kuzaa😢Kuzaa sio k*nya
Kuingia kwenye ndoa sio lazima kuzaa,ni maamuzi na makubaliano ya wanandoa wote wawili
Kama mtu hajajipanga kuzaa msikimbilia kujudge
Mkuu ni ni anko wangu but serious hii kitu imekuwa problem kwakeHuyo mjomba ni wewe
Mh! Kivip mkuu??Uchawi huu
Kabisa aisee. 🙏Kama nimekuelewa vizur,aunt yko hataki kuzaa inaonekana kama ana mtu mwingine ambaye anampenda
Na anko wako pesa ipo ina maana hakuna hofu ya malezi ya watoto
Tatu sio nyie tu mnao lalamika ila ankoli pia haelewi nini kinaendelea
Hapo anko ajiongeze tu,hana mtu hapo
Shukran my ss 🙏🙏Blueboy Jr hongera sana maana umebarikiwa majibu mazuri licha ya kuwa unaandikiwa ndivyo sivyo👊
Mkuu kuolewa na kuzaa vinahusianaje? Watu si wanaoana sababu wanapendana?Kungekuwa na makubalian lngekuwa fresh tu lakn ke ndo kipengele. Sas mtu anakubalije kuolewa afu hajajipanga kuzaa😢
Ndoa yoyote huwa ina mitihani baina ya wanandoa. Watoto wanasaidia wazazi kuvumilia hiyo mitihani. Ndoa ya mleta mada inaelekea yupo mwanandoa hataki kupata mtoto kinyume na uhitaji wa mwenzie. Na ndio maana title ya mada ni kuwa vipi utake kuolewa lakini hutaki kuzaa?Mkuu kuolewa na kuzaa vinahusianaje? Watu si wanaoana sababu wanapendana?
Makubaliano maana yake ni ya wawili sasa kama Ke hajakubali basi sio makubaliano...na mwili ni wa mwanamke unaobeba mimba