Kwanini mwanamke akikuhudumia atakusimanga sana?

Kwanini mwanamke akikuhudumia atakusimanga sana?

Mihua napigika sana aiseeee..... laki nasema asante Mungu, sijawahi kukutana na aina hiyo ya mwanamke aiseeee.....
 
Baaas! Mwanamke anapofanya kazi ambayo ni yako mwanaume tena bila sababu za msingi kama ugonjwa, ni lazima usimangwe. Beba zege if you must, kuitwa kichwa cha familia sio mchezo, you have yo earn it!
Vijana wa kisasa ni wavivu kupita kiasi, alafu wanalalamikaaaaaa
 
kwa sababu toka ulimwengu uumbwe hakuna pahala popote palipoandikwa mwanamke atamlea mwanaume kutokana na uvivu wa wanaume ndio wamehalalisha ilo ndio sababu wanawake wanasimanga huwezi pingana na nature hata siku moja
 
kwa sababu toka ulimwengu uumbwe hakuna pahala popote palipoandikwa mwanamke atamlea mwanaume kutokana na uvivu wa wanaume ndio wamehalalisha ilo ndio sababu wanawake wanasimanga huwezi pingana na nature hata siku moja
Nakataa kwa hilo Chief...wanawake wa zamani walikua mama wa nyumbani(house wives) walikua hawana kipato tofauti na wa siku hizi wanawake wengi wanafanya kazi(wana kipato) kwa hiyo sioni kama ni sawa kudemand kwa mwanaume wakati na yeye mwanamke ana income...jiulize hela yake anapeleka wapi? huu ni usefenge kwa kweli na ndio maana tunazalisha tunasepa....tukiwa na minyege yetu tunaingia road michati kibao.....ni bora nilale wima kitandani kuliko kuishi na hawa wadudu a.k.a mbung'o...
 
ni tabia ya mtu tu maana kuwa wanaume pia wakikuhudumia lazima awasimulie rafiki zake tena ukimkosea ndo atawasimulia kila kitu alichowahi kukupa, ni roho ya mtu tu although ni wanawake wachache sana wanaoweza kumhudumia mwanaume bila kuleta maneno maneno au manung'uniko
Afadhali kama na wewe mwanamke ameligundua hilo, kwahiyo conclusion ni kuwa ndivyo walivyo ,ingawa hata mimi nakuunga mkono kuwa sio wote,kwahiyo ni sisi wanaume kujitahidi kuzitafuta pesa kwa udi na uvumba ili kuishi nao mpaka mwisho wa mahusiano yetu.
 
  • Thanks
Reactions: THT
Afadhali kama na wewe mwanamke ameligundua hilo, kwahiyo conclusion ni kuwa ndivyo walivyo ,ingawa hata mimi nakuunga mkono kuwa sio wote,kwahiyo ni sisi wanaume kujitahidi kuzitafuta pesa kwa udi na uvumba ili kuishi nao mpaka mwisho wa mahusiano yetu.
pamoja sana mkuu
 
Mapenzi ni pesa..ayo mengine ni kelele!
 
Mkuu hata hujui kanuni za uandishi???
Aisee,
Anaandika utadhani alikuwa kashikiwa Panga. Ila, Si Kosa lake,
Pengine hakufundishwa, Kajisomea mwenyewe kwahiyo hata hapo alipo ni hatua.
 
Back
Top Bottom