Kwanini mwanamke akikuhudumia atakusimanga sana?

Kwanini mwanamke akikuhudumia atakusimanga sana?

menya inganyi

Senior Member
Joined
Aug 10, 2016
Posts
169
Reaction score
109
Mnawaza kuwa na mahusiano na mwanamke mwanaume kipindi upo njema ukawa unamsaidia sana mpenzi wako kwa kila kitu mahitaji yote. Inawezekana mwanaume ukayumba kidogo ukawa hata huna kazi na kipindi hicho mwanamke wako akawa na kazi.

Sasa ukipata tatizo la kifedha ukamwambia ukakusaidia ila akawa ananungunika asitoe kwa moyo mmoja hata kama hatakuambia akamwambia shoga yake. Pia kipindi upo njema mapenzi huwa moto moto ila kama haupo njema mapenzi hupungua sana.

Hii inachangiwa na nini? Je ni wa binafsi au nini chanzo kwa hawa viumbe?
 
Wanapokuwa na hiyo hali kunakuwa na mawili aidha anampango wa kukuchuna tu na kusepa kwamba hana malengo yoyote na wewe na pia huenda anamawazo kwamba yeye n wa kupewa tu hanatabia ya kutoa fadhila so kama unampango wa kumuoa basi kaa naye vzr maana atakusumbua hawa viumbe wanamatatizo sana
 
ni tabia ya mtu tu maana kuwa wanaume pia wakikuhudumia lazima awasimulie rafiki zake tena ukimkosea ndo atawasimulia kila kitu alichowahi kukupa, ni roho ya mtu tu although ni wanawake wachache sana wanaoweza kumhudumia mwanaume bila kuleta maneno maneno au manung'uniko
 
Chanzo ni mwalimu wao wa Mathematics aliwafundisha BODMA Rule isiyo na "Substraction" badala BODMAS Rule...Sawa!

Labda iombee syllabus ibadilishwe utafurahi.
 
Dah! nadhani kwa sababu anafanya kazi isiyo ya kwake.Kwenye ubongo wake hakuna sehemu inayohusika na kumuhudumia mwanaume, labda kumsaidia tu.
 
Hiyo inakupa akiri ya kutafta,,,, Akikuacha hutakuwa mwanauume,,He akifa watoto utawaleaje,,,? kuwa na hasra na usiruhusu kusimangwa,,Vua nguo njianfalie dushe,,jua we ndo mwanaume,,
 
Back
Top Bottom