Mokaze
JF-Expert Member
- Aug 3, 2018
- 14,370
- 14,956
Wallah Tundu Lissu unatuharibia vijana Taifa la kesho Yarabi!
We huoni jina lake??, "kichwa mb--" 😁😁😁
Wallah Tundu Lissu unatuharibia vijana Taifa la kesho Yarabi!
We huoni jina lake??, "kichwa mb--" [emoji16][emoji16][emoji16]
Ndio unataka niitwe Mokaze? Sasa Lissu amekuharibu nini wewe kama kijana au mzeeWe huoni jina lake??, "kichwa mb--" [emoji16][emoji16][emoji16]
Ndio unataka niitwe Mokaze? Sasa Lissu amekuharibu nini wewe kama kijana au mzee
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu unajua kuna watu ndani mmu wanataka tuheshimu tu mawazo yao ,ila ya wengine ni mabaya angalia ilo'Kichwa mbovu" kwelikweli wewe, [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Mkuu unajua kuna watu ndani mmu wanataka tuheshimu tu mawazo yao ,ila ya wengine ni mabaya angalia ilo
Sent using Jamii Forums mobile app
Bhasi ni sawa sawa nami sikubaliani na wengi ila naheshimu mawazo yaoMkuu,Naheshimu mawazo yako isipokuwa sikubaliani nayo.[emoji16][emoji16][emoji16]
Chadema waliwahi kumfukuza wakidhani atashuka
Kama ccm walivyo mfanyia umafia lowasaChadema waliwahi kumfukuza wakidhani atashuka
Labda kwenu chadema mizee ya micharuko walahi
CHAMA CHA FLUSH NDIO MNASEMA LIJAMAA LIKO JUU?
Hivi nyinyi BAVICHA wachaga wamewalipua kabisa walahi
Hahahaha uwiii mcharuko kwishney
Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa ni level nyingine kabisa kwenye siasa.Nimefuatilia Sana na kufanya ka uchunguzi kadogo Sana ingawa Sina data za kutosha , nimegundua kwamba miongoni mwa wanasiasa ambao wamebaki kwenye chati yao waliyoanza nayo ni huyu kijana zitto
Nimemufahamu zitto tangu kwenye kashfa ya Buzwagi ambapo ndipo alipata umaarufu wake na ameendelea kuwa maarufu inchi nzima mpka leo , kana kwamba hata mtoto mdogo anamjua
Hii Ni tofauti na wanasiasa wengine ambao walikuja juu kwa Kasi Sana lakin leo hawasikiki , mfano John mnyika , kafulira , lema na msigwa ..
Najiuliza , kwanini huyu yeye bado Yuko kwenye chati kiasi hiki, na napenda kumpongeza Sana na naomba agombee uraisi mwakani kama umri utamruhusu ..
Leo hii wanamkatia nyonga na kumbeba juu juu huku wakimuimbia nyimbo za kishujaa. Makamanda bwana!
Ni CCM B, uliona hata spika bungeni ana mkimbia, huku nje napo tunaona anayoyafanya hayana tofauti na ya Lema, Msigwa na Mnyika lakini yeye haguswi.
[emoji848]Kwa sababu ni zao la "Eagle House" wing number3. Waliopevuka watakuwa wamenielewa vyema.
Kama ni hivyo basi Maalim seif na wapinzani wengine nao watakuwa ni CCM B,maana wanashirikiana naye hata kwenye azimio la unguja alikuwapo,inamaana wenzie wote hawajamshtukia?.Ni CCM B, uliona hata spika bungeni ana mkimbia, huku nje napo tunaona anayoyafanya hayana tofauti na ya Lema, Msigwa na Mnyika lakini yeye haguswi.
Zitto ni mamluki ndio maana nakwambia hakamatwi, kushirikiana ni mikakati tu lakini sio kwamba kwa kuwa yeye mammluki na wao wawe mamlukiKama ni hivyo basi Maalim seif na wapinzani wengine nao watakuwa ni CCM B,maana wanashirikiana naye hata kwenye azimio la unguja alikuwapo,inamaana wenzie wote hawajamshtukia?.
Sent using Jamii Forums mobile app