Nimefuatilia Sana na kufanya ka uchunguzi kadogo Sana ingawa Sina data za kutosha , nimegundua kwamba miongoni mwa wanasiasa ambao wamebaki kwenye chati yao waliyoanza nayo ni huyu kijana zitto
Nimemufahamu zitto tangu kwenye kashfa ya Buzwagi ambapo ndipo alipata umaarufu wake na ameendelea kuwa maarufu inchi nzima mpka leo , kana kwamba hata mtoto mdogo anamjua
Hii Ni tofauti na wanasiasa wengine ambao walikuja juu kwa Kasi Sana lakin leo hawasikiki , mfano John mnyika , kafulira , lema na msigwa ..
Najiuliza , kwanini huyu yeye bado Yuko kwenye chati kiasi hiki, na napenda kumpongeza Sana na naomba agombee uraisi mwakani kama umri utamruhusu ..
Nimemufahamu zitto tangu kwenye kashfa ya Buzwagi ambapo ndipo alipata umaarufu wake na ameendelea kuwa maarufu inchi nzima mpka leo , kana kwamba hata mtoto mdogo anamjua
Hii Ni tofauti na wanasiasa wengine ambao walikuja juu kwa Kasi Sana lakin leo hawasikiki , mfano John mnyika , kafulira , lema na msigwa ..
Najiuliza , kwanini huyu yeye bado Yuko kwenye chati kiasi hiki, na napenda kumpongeza Sana na naomba agombee uraisi mwakani kama umri utamruhusu ..