Kwanini miradi mingi inaelekezwa Dodoma na Chato?

Kwanini miradi mingi inaelekezwa Dodoma na Chato?

B
sisi wa singida ndio tumesahaulika kabisa. Ni kama lesotho ndani ya SA. hata wabunge wetu wanashambuliwa na watu wasiojulikana. Waliokuwa wateuliwa wote wamefyekelewa mbali. Singida ni yatima mno awamu hii kuliko sehemu yeyote ya nchi hii.
Bora Singida ndugu yangu man stendi nzuri na mji Uma lami, tembelea wilaya za Kigoma utashangaa majitu yanayopenda kujirundikia Aina zote za miundombinu.
 
Kiukwel watu Kama mtoa mada wanaboa Sana yaani wanapenda Sana kupinga vitu Bila kuwa na information umemjibu vizuri huyo jamaa.

Watu wanaishia kusikia story za kijiweni halafu wanajifanya nao wanaharakati.
Hapa Moro kuna barabara ya kwenda Turiani ilikuwa inasumbua balaa, imejengwa kiwango cha lami
Kuna barabara inajengwa ya Namanga Mpaka Tarakea,
Kuna bomba la Mafuta toka Uganda mpaka Tanga
Terminal III pale JKN International

yaani yote haya hawaoni kama yapo TZ
 
Barabara ya Namanga Arusha iko Chato?
Ule mradi mkubwa kabisa wa Maji kule Arusha nao uko Chato?
Upanuzi wa bandari Mtwara, Ujenzi wa Uwanja wa Ndege Mtwara vyote viko Chato
Uwanja wa mpira Kwa Majaliwa kule,
Barabara ya Katavi Tabora
SGR
Stiglers
Ubungo
Mfugale
Salender bridge

Muwe mnafichaga na Ujinga wenu wakati mwingine
By the way, Chato siyo Burundi wala Congo, so hata kila kitu kikiwekwa huko bado ni Tanzania
Pumbavu kabisa
Barabara ya Namanga ipi au unakaririshwa. Hii barabara iliisha hata kabla Magufuli hajaota kuwa Rais, Mradi wa maji ulianza muda mrefu usingesimama kisa Magufuli kaingia
 
Watu wanaishia kusikia story za kijiweni halafu wanajifanya nao wanaharakati.
Hapa Moro kuna barabara ya kwenda Turiani ilikuwa inasumbua balaa, imejengwa kiwango cha lami
Kuna barabara inajengwa ya Namanga Mpaka Tarakea,
Kuna bomba la Mafuta toka Uganda mpaka Tanga
Terminal III pale JKN International

yaani yote haya hawaoni kama yapo TZ
Hayo yote yanaweza kuwa na/ yanatakiwa kuwa na vifuatavyo.


1. Stategic interest and priority.
2. Favorable Cost Benefit Analysis outcome.
3.Viable Return on Investment.
4. Economic utility.
5. Approved budget.

Unaweza kutuwekea vitu hivi kwa uwanja wa ndege wa Chato na Uwanja wa mpira mkubwa unaotaka kujengwa huko Chato?
 
Watu wanaishia kusikia story za kijiweni halafu wanajifanya nao wanaharakati.
Hapa Moro kuna barabara ya kwenda Turiani ilikuwa inasumbua balaa, imejengwa kiwango cha lami
Kuna barabara inajengwa ya Namanga Mpaka Tarakea,
Kuna bomba la Mafuta toka Uganda mpaka Tanga
Terminal III pale JKN International

yaani yote haya hawaoni kama yapo TZ
Hapa ndio utagundua wanaojiita wana harakati na wapinzani Tz ni wajinga wajinga fulani, wanafaidika ni upotoshaji tu. Barabarani zinazojengwa Arusha saivi ingekuwa zinajengwa mkoa mwingine tungeambiwa ni upendeleo. Arusha na Moshi wana airport mbili kwao ni sahihi ila ingekuwa mkoa mwingine ni upendeleo.

Barabarani za Lami Kilimanjaro zinaunganisha tarafa zote, kwao ni sahihi zikipelekwa sehemu nyingine ni upendeleo, hawa jamaa wana ukabila na ubaguzi wa hali ya juu.

Itachukua miaka mingi kuja kupata Rais mchaga sababu ya tabia zao za ubaguzi mtu anawaogopa.
 
Kunywa maji basi hata kidogo. .maana naona umetokwa na povu hatari
Barabara ya Namanga Arusha iko Chato?
Ule mradi mkubwa kabisa wa Maji kule Arusha nao uko Chato?
Upanuzi wa bandari Mtwara, Ujenzi wa Uwanja wa Ndege Mtwara vyote viko Chato
Uwanja wa mpira Kwa Majaliwa kule,
Barabara ya Katavi Tabora
SGR
Stiglers
Ubungo
Mfugale
Salender bridge

Muwe mnafichaga na Ujinga wenu wakati mwingine
By the way, Chato siyo Burundi wala Congo, so hata kila kitu kikiwekwa huko bado ni Tanzania
Pumbavu kabisa
 
Hahaha mkuu unauliza tena ...jioni majani hayo
Afadhali Dodoma tunaweza kusema tumepanga kupafanya mji mkuu kitambo (kumakosa kwa maoni yangu).

Kwa hiyo, kwa case ya Dodoma, huo ni mji mkuu watu wanaweza kusema.

Huko Chato ni nepotism tu.

Hizi habari kwamba wanataka kujenga uwanja mkubwa wa michezo ni kweli au stories za watu tu?
 
Hahaha wao wanasema, Nyerere alipeleka kila kitu Butiama, hadi kaburi lake liko Butiama, hivyo ni zamu yao, wanatekeleza ILANI yao.
 
Likely to be another palace for mobuto which currently stores a huge population of birds and Bundi's
Magufuli kakataa white elephant project bandari ya Bagamoyo, kwa kuwa si kwao, na hapo hapo anakubali white elephant projects zaidi ya moja (uwanja wa ndege na wa mpira Chato) kwa kuwa ni kwao.

Hili linaniambia kwamba hachukii white elephant projects, anachukia white elephant projects ambazo hazipo kwao.
 
Barabara ya Namanga Arusha iko Chato?
Ule mradi mkubwa kabisa wa Maji kule Arusha nao uko Chato?
Upanuzi wa bandari Mtwara, Ujenzi wa Uwanja wa Ndege Mtwara vyote viko Chato
Uwanja wa mpira Kwa Majaliwa kule,
Barabara ya Katavi Tabora
SGR
Stiglers
Ubungo
Mfugale
Salender bridge

Muwe mnafichaga na Ujinga wenu wakati mwingine
By the way, Chato siyo Burundi wala Congo, so hata kila kitu kikiwekwa huko bado ni Tanzania
Pumbavu kabisa
Mkuu umepaniki Sana na Mimi nimeuliza kutaka kujua
 
Hayo yote yanaweza kuwa na/ yanatakiwa kuwa na vifuatavyo.


1. Stategic (Strategic) interest and priority - Strategic location; Uganda, Rwanda, Burundi, Congo DRC; Strategic location in terms of regions: Kigoma, Kagera, Mwanza and Shy. Priorities zinapangwa na anayefanya maamuzi.
2. Favorable Cost-Benefit Analysis outcome - sijuicost yake, but in terms of benefits, only those who don't want to see can't see. By the way, government investment siyo commercial investment
3.Viable Return on Investment.
4. Economic utility.
5. Approved budget - Raisi ndiyo accounting officer wa fedha zote za serikali. By the way, kwa bunge lililopo halina maana ya kukaa na kupanga bajeti zaidi ya kula fedha zetu. Pia, siyo miradi ya chato tu inayofanya nje ya bajeti

Unaweza kutuwekea vitu hivi kwa uwanja wa ndege wa Chato na Uwanja wa mpira mkubwa unaotaka kujengwa huko Chato?
 
Hahaha mkuu unauliza tena ...jioni majani hayo

Unajua habari nyingine zimekaa kikichaa kichaa mpaka inakuwa haziyumkiniki mara moja, unazisoma unaona kama watoto wa kihuni wanazusha tu.

Unasema "Surely Magufuli is a country bumpkin, but he can't be this much of a country bumpkin".

Halafu, unaambiwa, actually he is.

Anakushangaza.

Hizi habari za uwanja wa mpira, kama ni kweli, zinatakiwa kumfanya mpaka kipofu aone.

Maana kwenye misemo ya Kiswahili tunasema "Kula na kipofu usimguse mkono".

Sasa hapa naona kipofu kaguswa mkono, mpaka hata kama haoni, itabidi agundue kwamba kuna mtu anamnyenga hapo.

Haya si matusi kwa Watanzania?
 
Hayo yote yanaweza kuwa na/ yanatakiwa kuwa na vifuatavyo.


1. Stategic interest and priority.
2. Favorable Cost Benefit Analysis outcome.
3.Viable Return on Investment.
4. Economic utility.
5. Approved budget.

Unaweza kutuwekea vitu hivi kwa uwanja wa ndege wa Chato na Uwanja wa mpira mkubwa unaotaka kujengwa huko Chato?

Stategic (Strategic) interest and priority - Strategic location; Uganda, Rwanda, Burundi, Congo DRC; Strategic location in terms of regions: Kigoma, Kagera, Mwanza and Shy. Priorities zinapangwa na anayefanya maamuzi.
2. Favorable Cost-Benefit Analysis outcome - sijui cost yake, but in terms of benefits, only those who don't want to see can't see. By the way, government investment siyo commercial investment
3.Viable Return on Investment.
4. Economic utility.
5. Approved budget - Raisi ndiyo accounting officer wa fedha zote za serikali. By the way, kwa bunge lililopo halina maana ya kukaa na kupanga bajeti zaidi ya kula fedha zetu. Pia, siyo miradi ya chato tu inayofanya nje ya bajeti

Unaweza kutuwekea vitu hivi kwa uwanja wa ndege wa Chato na Uwanja wa mpira mkubwa unaotaka kujengwa huko Chato?
 
Magufuli kakataa white elephant project bandari ya Bagamoyo, kwa kuwa si kwao, na hapo hapo anakubali white elephant projects zaidi ya moja (uwanja wa ndege na wa mpira Chato) kwa kuwa ni kwao.

Hili linaniambia kwamba hachukii white elephant projects, anachukia white elephant projects ambazo hazipo kwao.
Uwanja wa mpira utakaojengwa ni hii ya kawaida, unaweka pitch tu nyasi bandia na sehemu ya washangiliaji wachache tu. Mnyeti yeye ametumia 700ml kujenga kwa serikali itakuwa kwenye 1bn huko. Hii ni sawa na 1km ya lami. Je gharama za 1km ya Lami ndio upendeleo, mbona uwanja wa mpira ulivyojengwa kwa Majaliwa Lindi hawakusema upendeleo. Kuna hali ya kutaka kuonyesha maendeleo yanatakiwa kwenda Moshi na Arusha tu, sehemu nyingine sio sahihi, hawana haki ya kupata miundo mbinu.
 
Unajua habari nyingine zimekaa kikichaa kichaa mpaka inakuwa haziyumkiniki mara moja, unazisoma unaona kama watoto wa kihuni wanazusha tu.

Unasema "Surely Magufuli is a country bumpkin, but he can't be this much of a country bumpkin".

Halafu, unaambiwa, actually he is.

Anakushangaza.

Hizi habari za uwanja wa mpira, kama ni kweli, zinatakiwa kumfanya mpaka kipofu aone.

Maana kwenye misemo ya Kiswahili tunasema "Kula na kipofu usimguse mkono".

Sasa hapa naona kipofu kaguswa mkono, mpaka hata kama haoni, itabidi agundue kwamba kuna mtu anamnyenga hapo.

Haya si matusi kwa Watanzania?

Wakati Mzee Mwinyi anajenga Uwanja wa Ali Hasaan Mwinyi pale Tabora kila mtu alikuwa hamuelewi. Lakini mpaka leo upo kwani nani ameteseka?
Ajenge tu hata chato tena mkubwa wa kuingiza watu 100,000 kabisa.
Kwani mpira mnacheza nyie tu bana. Nani ajuaye kama kesho hakutakuwa na timu ya ligi kuu toka Chato?
 
Afadhali Dodoma tunaweza kusema tumepanga kupafanya mji mkuu kitambo (kumakosa kwa maoni yangu).

Kwa hiyo, kwa case ya Dodoma, huo ni mji mkuu watu wanaweza kusema.

Huko Chato ni nepotism tu.

Hizi habari kwamba wanataka kujenga uwanja mkubwa wa michezo ni kweli au stories za watu tu?
Chato haistahili miundombinu? By the way Ni kipi kikubwa sana kilichowekezwa au kujengwa Chato, ambacho kinakufanya useme Ni nepotism?
 
Unajua habari nyingine zimekaa kikichaa kichaa mpaka inakuwa haziyumkiniki mara moja, unazisoma unaona kama watoto wa kihuni wanazusha tu.

Unasema "Surely Magufuli is a country bumpkin, but he can't be this much of a country bumpkin".

Halafu, unaambiwa, actually he is.

Anakushangaza.

Hizi habari za uwanja wa mpira, kama ni kweli, zinatakiwa kumfanya mpaka kipofu aone.

Maana kwenye misemo ya Kiswahili tunasema "Kula na kipofu usimguse mkono".

Sasa hapa naona kipofu kaguswa mkono, mpaka hata kama haoni, itabidi agundue kwamba kuna mtu anamnyenga hapo.

Haya si matusi kwa Watanzania?

Wakati Mzee Mwinyi anajenga Uwanja wa Ali Hasaan Mwinyi pale Tabora kila mtu alikuwa hamuelewi. Lakini mpaka leo upo kwani nani ameteseka?
Ajenge tu hata chato tena mkubwa wa kuingiza watu 100,000 kabisa.
Kwani mpira mnacheza nyie tu bana. Nani ajuaye kama kesho hakutakuwa na timu ya ligi kuu toka Chato?
 
Back
Top Bottom