Kwanini mikoa ya Kusini wasichana uzaa bado wadogo?

Kwanini mikoa ya Kusini wasichana uzaa bado wadogo?

matrilineal societies,............................. na kweli hawa ndo wanaotegemewa
 
Mbona kuna binti fulani anaitwa Aisha aliolewa akiwa miaka 6 na kuzalishwa akiwa miaka 9 na hatusemi kitu. Waacheni watu wa Kusini wafuate imani zao.
 
kuna ngoma zao "sakamimba" unakuta vibinti vidogo vinajinyonga nyonga kimahaba na Watu wazima wapo hapo.Sifa kuu ya watu wa huko ni ufundi wa mapenzi na ufundi seremala baasi. Uvivu ni sifa ya upande wa pili.hao mabinti hata kazi za ndani hawajui kufanya.
 
Ulikua unamaanisha mikoa ya kusini au mikoa ya pwani?
 
Wana jamvi ktk uchunguzi husio rasmi nimegundua kuwa wasichana wa mikoa ya kusini uzaa wakiwa na umri mdogo sana, tofauti na wa mikoa ya kanda ya ziwa.nikwa sababu gani? Tujadili wote.

Utafiti wako hauna ukweli hats kidogo, katika jamii zote za Tanzania wanaume hupenda kuoa mabinti wadogo. Sehemu nyingi binti akivunja ungo huhesabiwa kuwa anafaa kuwa mama hi yo hundwa name kuozeshwa
Hakuna exception ya Manila wala mkoa.
 
Utafiti wako hauna ukweli hats kidogo, katika jamii zote za Tanzania wanaume hupenda kuoa mabinti wadogo. Sehemu nyingi binti akivunja ungo huhesabiwa kuwa anafaa kuwa mama hi yo hundwa name kuozeshwa
Hakuna exception ya Manila wala mkoa.

Huoni mtazamo wako mkuu,
 
kuna ngoma zao "sakamimba" unakuta vibinti vidogo vinajinyonga nyonga kimahaba na Watu wazima wapo hapo.Sifa kuu ya watu wa huko ni ufundi wa mapenzi na ufundi seremala baasi. Uvivu ni sifa ya upande wa pili.hao mabinti hata kazi za ndani hawajui kufanya.
Nenda Tanga ukaone mkuu,nilikua korogwe vijijini hali inatisa
 
Hii habari ni ya uzushi, majungu na fitna.. Mmawia Lete research za kutosha!! Huku Arusha mabinti wengi wadogo washazalishwa
 
Last edited by a moderator:
Huyo mtafiti hana sera ndiomana kasema usiokuwa na uwakika
Hao watt wenu wafugaji huko kwenu arusha wanaolewa wakiwa na miaka 9 na kila siku wanawatowa kwenye tv wakufunga ndowa na mababu zao tena wakiwa wamekatwa ulimi wao kwenye sehem nyeti huwaoni wewe umeona watoto wa pwani tu acha kubeza mikowa ya pwani imekufunza ustarabu na wewe ukapeleka kwenu bila mikowa ya pwani ulikuwa hujui hata kukata govi lako wewe ngozi ya m.b.o.o yako ilikuwa inaninginia na kubaki na mkojo kila unapojamiyana hata kwenda na maji chooni wewe ulikuwa unabaki na mavi matakoni ulikuwa na ustabu wakufiza na majani au kuburuza makalio yako chini mikowa ya pwani ndio tanzania kama ujui uliza utambia watu wastarabu ni pwani
 
Back
Top Bottom