Kwanini Mabint nao huitana hivi..! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Mabint nao huitana hivi..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by data, Feb 5, 2012.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 2,898
    Trophy Points: 280
    ..kicheche..
    ..mcharuko yule..
    ..mwizi tu yule.. etc

    Tofauti sana na kwetu.. Nahisi kama Wanaume twaheshimiana..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Acha uzushi wewe. . .

    Wanaume wangapi wanaita wenzao viwembe mara vipanga, choko na mengine mengi tu?
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Wewe utakuwa Guberi..khaa! wanaume mna majina kibao mara f.a.l.a, kima, chapombe nk..
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 2,898
    Trophy Points: 280

    truth be told..!
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 2,898
    Trophy Points: 280

    hayo majina cye hatuitani na kuropoka mtaani kama mfanyavyo nyie..
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nachoshindwa kuelewa ni kama mtu ni mcharuko alitakiwa aitwe nani?? manake wapo wasichana wanaita wenzao majina mazuri tu kwa kuwa wanastahili hivyo.....kutomuita mtu jina fulani analostahili hakumaanishi unamheshimu sana....mtu huheshimiwa kwa matendo yake na si vinginevyo!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Which truth? That uzushi of yours?

    Watu kuitana majina hakutokani na jinsia, kunatokana na tabia zao, insecurity zao na matatizo yao, maugomvi yao n.k. Madai kama yako hua yananichosha sana. . .utasikia 'wanawake hawapendani' utadhani wanaume wote wanapendana. Ndugu tu wapo wasiopendana sembuse watu wa jinsia moja?
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    bado ni mtaani kwenu umesikia hayo majina ya kike..Mimi huita marafiki zangu shostiz, dadaz, mumies, dears nk..hiyo micharuko ina maana yake tofauti! imekaa kishari..halafu kicheche nyie wanaume ndiyo mnapenda kulitumia mkimsema mwanamke.
     
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 2,898
    Trophy Points: 280

    soma tena heading.. Upande gani ni hatari kuliko mwingne.... Kuchafuana!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Nikwambie kitu data......nyie huwa hamuheshimiani bali mwajazana ujinga sometimes kwa sababu yale mambo machafu machafu ndo huwa mnatunziana!!!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Aliekudanganya nani?? Mbona wenzako ndo wanatambuana kwa hayo majina???
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Heading sio kitu, ndio maana za magazeti ya udaku hua tofauti na kile ambacho ndicho. Kwenye content umetetea kwamba nyie mnaheshimiana. . .utafiti/uchunguzi wako ulifanya kwa wanaune na wanawake wangapi mpaka ukapata huo uwiano unaoonyesha nyie mnaheshimiana zaidi ya wanawake?
     
  13. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,706
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    facts.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    kheee kumbe ndo zako hizo unasingizia wengine enheeeee.....
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 2,898
    Trophy Points: 280

    wa wapi hao... Vijana wa Sekondar labda.
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 2,898
    Trophy Points: 280

    hujanijibu swal langu.. Au kwa vile cjaweka.. Alama ya kiulizo.
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 2,898
    Trophy Points: 280

    kalale..
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Post zangu zina majibu ya swali lako. . .ila naweza nikarudia tena kua jinsia zote zina watu wanaodharau wenzao wa jinsia moja, na hicho ndicho kitu ambacho ni cha uhakika. Mambo ya nani zaidi siwezi kujua maana sijawahi anzisha mashindano. Sasa jibu kuhusu huo uchunguzi/utafiti wako ili nielewe madai yako yako yanapotokea.
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Wa hapa hapa.....vijana kwa watu wazima unless uniambie wewe ni mtu wa kufunga vioo muda wote na kuvaa miwani ya mbao!!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Grow up. . .kama hoja yako imekushinda wewe ndio ukalale.
     
Loading...