Kwanini Kongwa kumechoka sana?

Kwanini Kongwa kumechoka sana?

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,791
Reaction score
15,542
1591723815793.png
 

Attachments

  • 1591723818608.png
    1591723818608.png
    1,002.9 KB · Views: 8
Yani katikati ya nchi kumechoka hivi Mungu tusaidie
 
Wapo huwa wanaamini mbunge ndio mleta maendeleo. Poleni sn. Hata mradi ulioletwa kwenye Jimbo na serekali mbunge anapatia kiki hapohapo kuwa yeye ndio kauwezesha. Bado safari yetu n ndefu sn
 
Daah Kuna sehemu huwez amin ni tz!! Duhh hatar fayaaa

Madini, gas, mbuga za wanyama, mlima, bahar, Maziwa, mito, bandar, ndege, samaki

Hali ni mbaya ipo siku watajibu hayo
 
Wapo huwa wanaamini mbunge ndio mleta maendeleo. Poleni sn. Hata mradi ulioletwa kwenye Jimbo na serekali mbunge anapatia kiki hapohapo kuwa yeye ndio kauwezesha. Bado safari yetu n ndefu sn
Haya mnayajua baada ya kutajwa kongwa iliko ccm.Mbona Rais na m/kiti wa ccm alikua anawaagiza na kuwakejeli wananchi waliochagua mbunge mpinzani waende wakaombe maendeleo kwa mbunge wao,kusema hajui kuwa swala la maendeleo ni jukumu la serikali inayokusanya kodi?
 
Back
Top Bottom