Slim5
JF-Expert Member
- Jan 7, 2014
- 28,440
- 38,437
km unatoķea Morogoro, mwisho wa Mkoa wa Morogoro ni GAIRO
Kongwa si iko Morogoro?
Kongwa si iko Morogoro?
Iko wapi sasa Mkuu?Tobaaa.
Kwa sababu mbunge wao hajitambua hata kidogo
Huwezi kuanini kana spika muimba mipasho bungeni ni mwakilishi wa hilo jimboDaah Kuna sehemu huwez amin ni tz!! Duhh hatar fayaaa
Madini, gas, mbuga za wanyama, mlima, bahar, Maziwa, mito, bandar, ndege, samaki
Hali ni mbaya ipo siku watajibu hayo
Mi nasema Dom n viunga vyake bado sana kuwa jiji n makao makuu ya nchi[emoji3]
Acha mambo yako mkuu... Morogoro mjini hakuwezi kuwa kubaya kiasi hichoKongwa si iko Morogoro?
Nani amekwambia Morogoro mjini?Sisi tunaongelea Kongwa.Acha mambo yako mkuu... Morogoro mjini hakuwezi kuwa kubaya kiasi hicho
HahahahahWalikuwa na kila sababu ya kumkataa hadharani.