Kwanini kila Mwanaume hutaka kulala nami before

Utabana utabana mwisho utaachia tuu!!!! Hakuna mnunua music system bila kutesti......Ashaikhum si matusi
 
sikukuu zimeisha ila naona promo zinaendelea..
 

Ndio maisha ya digital,wanaume tunafanya windowshopping.maana unaweza kukuta body iko poa machine fake.
 
Mbaya zaid unaweza ukajakuzin ba mtu ambae hatakua chaguo lako. Anaweza akawa mvuta gwee au mlevi balaaa. Jipange upate walau mtu ambae hutajuta kumpa. Ndege mjanja siku zote......
 
Kila mwanadamu ana haki ya kuchagua namna ya maisha impendezayo yeye, lakini mtu yule achaguaye njia zimpendezazo Mungu yu na kheri...

Binti umechagua njia iliyo njema, endelea kutunza usichana wako kama nafsi yako itamanivyo...
 

ooh,man you are so wise,,huo ndio kweli,kama ipo ipo tu kimiani,km andhan ndoa ndio uaminifu,atafungshwa ndoa,atatafunwa kisha ndoa itapgwa chn,kwisha habari yake,akili za wanaume wanazijua wanaume wenyewe.
 
Shake it well before use...hiyo ndiyo sera na kauli mbiu ya sasa..tunaogopa kukutana na papuchi zenye sura kama ngozi goti...maana zinatisha kutokana na kusuguliwa kwa muda mrefu...alafu ukikutana nae anakuambia hoo sikupi NYAPU..mpaka ndoa..LOH..
 
Utakua na matatizo ya hormones hasa aestrogens! Muone daktari haraka sana iwezekanavyo!!
 
Utanunuaje gari bila kujua specifications zake? Itakuchachia tu hiyo dudu!
 
Hao wa hivi ndo wanaokuja kutembea na kaka zao.
Pata special dedication hapa.
My sister brook

weng wao wakishajua utam wa huo mchezo huchanganyikiwa,utamleta hm kisha atagawa gem hata kwa madogo,nilimpata wa aina hyo,25 hajawah,dah,baada ya kujua huo,akachanganyikiwa,kila aliekatiza mbele yake mwenye suruali alipata gem,hatari sana,mi nawaogopa.
 
Kwamaana umekubuhu!? sasa unamchukuaje mwanamke bila kujua kama anafanyakazi ndo ndoa tunaziona wiki zimevunjika kwakuwa hawakufahamiana mapema!
 
Endelea na msimamo huo maana hata wanaume tunapenda mwanamke asie maharage ya mbeya. Na huo ndio htakatifu...anaependa ngono kabla ya ndoa huyo sio muoaji na hata akioa bado iman kwa mke wake sio kubwa akisafiri anaamin kwamba mkeo au mmewe atakuwa na mwingine .....kaza buti usijilegeze dada
 
Kila mwanadamu ana haki ya kuchagua namna ya maisha impendezayo yeye, lakini mtu yule achaguaye njia zimpendezazo Mungu yi na kheri... Binti umechagua njia iliyo njema, endelea kutunza usichana wako kama nafsi yako itamanivyo...
ushauri wako ni mzuri mdada nakushauri uufuate huu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…