Kwanini Kibonde amezikwa Dar na si 'kwao' Mbeya?

Kwanini Kibonde amezikwa Dar na si 'kwao' Mbeya?

nenda salama braza.
nakubali sana swaga zako.


lakini najiuliza, ni kwa nn familia yako imeamua kukuzika dar es salaam na sio mbeya kwenu ?




jamani inapendeza sana siku tukifa tuzikwe mikoa tuliyo tokea


siku nikifa naomba nizikwe mkoa wa mara pale musoma mjini ( kamnyonge )kwenye chipuko la babu zangu.



hata wewe ukifa kazikwe kwenu

Sent using Jamii Forums mobile app
Kupanga ni kuchagua

Jr[emoji769]
 
Nenda salama braza, nilikuwa na badonakubali sana swaga zako.


Lakini najiuliza, ni kwanini familia yako imeamua kukuzika Dar es salaam na sio Mbeya kwenu ?

Jamani inapendeza sana siku tukifa tuzikwe mikoa tuliyotokea. Siku nikifa naomba nizikwe mkoa wa Mara pale Musoma Mjini ( Kamnyonge ) kwenye chipuko la babu zangu.

Hata wewe unayesoma hapa ukifa kazikwe kwenu

Sent using Jamii Forums mobile app
Ili siku akifufuka katika ufufuo afufukie dar!!
 
Sasa hayo ya ukifa uzikwe wapi si kawaambie ndugu zako? Unatuambia sisi inatuhusu nini? Swali la kipumbavu sana umeuliza.na wewe kwa nini unaishi dar badala ya kuishi mara ulikozaliwa? Muwe mnatumia akili nyie vijana.siyo kujaza tu server za jf

Nenda salama braza, nilikuwa na badonakubali sana swaga zako.


Lakini najiuliza, ni kwanini familia yako imeamua kukuzika Dar es salaam na sio Mbeya kwenu ?

Jamani inapendeza sana siku tukifa tuzikwe

mikoa tuliyotokea. Siku nikifa naomba nizikwe mkoa wa Mara pale Musoma Mjini ( Kamnyonge ) kwenye chipuko la babu zangu.

Hata wewe unayesoma hapa ukifa kazikwe kwenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aliyezikwa kwa misa, ata aliyetupwa chooni, wote jukumu lao moja tu, kuoza.
 
Ruge kazikwa kwao bukoba kuna watu walilalamika sana suala hili utadhani walichangia hizo gharama. Kibonde kazikwa dar na uzi umeanzisha aiseee binadamu sie
 
Umezaliwa DSM , umekulia DSM, Huko kijijini kwenu hamna anayekujua, babu yako na bibi yako walifariki miaka mingi. Ukazikwe kijijini kwenu au ukatupwe kijijini kwenu?
This is true kwa wale ambao wakitoka kwao na kuja mjini wanatupa jongoo na mti wake.... Sasa kama hujaenda kwenu for 10 to 20 yrs unategemea nini? Hujajenga kwenu, hueni salimia mjomba, baba mdogo, babu, mama mkubwa, hata wanaukoo wenu huwajui surely wewe lazima uzikwe kwenye makaburi ya umma Dar au mji ulikotopea....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom