Kwanini JK hakutaka kupoteza jimbo la Kibaha Mjini?


K

komagi

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
15
K

komagi

Member
Joined Nov 1, 2010
62 1 15
yadaiwa mgombea wa chadema alitakiwa kupewa mil. 270 alikataa. baadaye inasemekana ujumbe kutoka kwa jk ulikutana na mgombea wa chadema na kumuahidi kumpa bil. 1.2 aachie jimbo akakataa
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,724
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,724 21 135
Chadema Ofisi kuu wafuatilie kujua kulikoni!! ili kupata matokeo toka kila kituo..
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,949
Likes
246
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,949 246 160
Aisee!! 1.2Bil kazikataa!! Jamaa kweli ni mzalendo wa ukweli.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,961
Likes
1,221
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,961 1,221 280
Kibaha si CCM wameshinda au unazungumzia jimbo gani? Hizo pesa zinatolewaje maana hata kama ni hundi maximum ni 10 million, kama ni TT, kuna swala la Money Laundering. Habari za kununuliwa si kweli
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
22
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 22 0
wanajua kitachofuata ikiwa watashindwa makao makuu ya mkoa wa pwani... sasa hivi pengine itakuwa too late maana mawakala wote tayari wamekwisha nunuliwa...
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
715,065
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 715,065 280
Kibaha si CCM wameshinda au unazungumzia jimbo gani? Hizo pesa zinatolewaje maana hata kama ni hundi maximum ni 10 million, kama ni TT, kuna swala la Money Laundering. Habari za kununuliwa si kweli
Wameshinda kwa ki halali au kwa kuchakachua vile......kama ni kwa kuchakachua pesa yaweza kutolewa kumzuia jamaa wa Chadema asiende Mahakamani................................
 
freethinker

freethinker

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
freethinker

freethinker

Member
Joined Nov 1, 2010
29 0 0
Kaka Vincent Augustino, sio mpaka upate taslim. Ahadi zinawezekana na zinafanyika.
Lisemwalo laweza kuwa kweli.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,961
Likes
1,221
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,961 1,221 280
Wameshinda kwa ki halali au kwa kuchakachua vile......kama ni kwa kuchakachua pesa yaweza kutolewa kumzuia jamaa wa Chadema asiende Mahakamani................................
Huyo si mwanafunzi huo muda wa mahakamani na masomo anao?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Kwa kuchakachua
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,961
Likes
1,221
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,961 1,221 280
Kaka Vincent Augustino, sio mpaka upate taslim. Ahadi zinawezekana na zinafanyika.
Lisemwalo laweza kuwa kweli.
Kwa mahesabu yangu, Mbunge kwa mwezi anapata si chini ya 12 million (pamoja na posho za vikao vya kamati mbali mbali)
kwa mwaka ni sawa 144 million na kwa miaka mitano ni 720 million. Mtu mwenye akili timani hawezi kuacha hii kazi kwa ahadi haramu ya rushwa
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Wahonge lakini wajue kuwa nguvu ya umma bado itaendelea kuwaumbua na kuwasumbua siku zote
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Kwa mahesabu yangu, Mbunge kwa mwezi anapata si chini ya 12 million (pamoja na posho za vikao vya kamati mbali mbali)
kwa mwaka ni sawa 144 million na kwa miaka mitano ni 720 million. Mtu mwenye akili timani hawezi kuacha hii kazi kwa ahadi haramu ya rushwa
Ukiachia lazima utakuwa punguwani wa akili
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
Acheni uongo jamani mbona mnataka kulidhalilisha jukwaaa!!!
 
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined
Jun 7, 2009
Messages
148
Likes
0
Points
0
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined Jun 7, 2009
148 0 0
yadaiwa mgombea wa chadema alitakiwa kupewa mil. 270 alikataa. baadaye inasemekana ujumbe kutoka kwa jk ulikutana na mgombea wa chadema na kumuahidi kumpa bil. 1.2 aachie jimbo akakataa
Mwongo wewe.Punguzeni uswahili,naona hizo story hazisaidii tena kwa sasa
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,100
Likes
1,477
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,100 1,477 280
Dogo wa Chadema alikubalika sana kule. Yule Sylvester Koka kuna hata sehemu alikuwa anaenda mikutano anafanyiwa fujo kabisa ngumu zinachapwa na ssm wenyewe. Dogo alikuwa anaongoza baadaye kibao kikageuka ghafla!!! Mawakala njaa. Chaguzi zijazo ninaomba nishiriki kampeni strategy ya Chadema, hasa kwenye issue ya uwakala na kura!!!
 
P

PEDE

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
P

PEDE

Member
Joined Nov 2, 2010
30 0 0
Brother JK anaweza fanya hivyo.Anajua anchokihitaji,tena kwa udi na uvumba.Mza amefika baada ya kuona aliyoyaona akaona uchakachuaji ungekuwa mgumu au jiji lingewaka moto kwa vurugu na kashfa ingekuwa kubwa.Akawahi Shy na matokeo yaliyokwishatangazwa yakabadilishwa na kutangzwa tena kwa maana ya kwamba 'eti' hyalikosewa.
mCHADEMA amegoma kukubaliana ana mpango wa kukata rufaa-Kila kitu kipo wazi.
Fisadi anweza kufanya chochote!!!
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,681
Likes
194
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,681 194 160
Kibaha si CCM wameshinda au unazungumzia jimbo gani? Hizo pesa zinatolewaje maana hata kama ni hundi maximum ni 10 million, kama ni TT, kuna swala la Money Laundering. Habari za kununuliwa si kweli
Ndugu yangu, hivi kwa watu wanao operate ki- mafia ni kitu gani kinawashinda?
These guys operate outside the law, maana wanajifanya wako juu ya sheria. MD wa benki kuagizwa na state house atoe 1 billion kwa hawa mafia atapinga?
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,445
Likes
10,732
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,445 10,732 280
yadaiwa mgombea wa chadema alitakiwa kupewa mil. 270 alikataa. baadaye inasemekana ujumbe kutoka kwa jk ulikutana na mgombea wa chadema na kumuahidi kumpa bil. 1.2 aachie jimbo akakataa

KOKA KAFADHILIWA NA LOWASA ILI AINGIE BUNGENI KUONGEZA IDADI YA KURA ZA USPIKA ANAOTAKA KUGOMBEA LOWASA...IN THIS IS THE FACT FROM THE STATE HOUSE...:A S cry:
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
10
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 10 135
Kibaha si CCM wameshinda au unazungumzia jimbo gani? Hizo pesa zinatolewaje maana hata kama ni hundi maximum ni 10 million, kama ni TT, kuna swala la Money Laundering. Habari za kununuliwa si kweli
Hii money laundering haikuwepo wakati wa EPA? Mbona watu walichukua mabilioni in cash? Au hauna habari na hili
 

Forum statistics

Threads 1,262,137
Members 485,487
Posts 30,114,898