Kwanini iwe mwaka mpya?

Boloyoung

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
661
1,000
Kila dakika, siku, week, mwezi, mwaka ni mpya sasa kwanini sherehe iwe kwa mwaka mpya tu tena kwa maandalizi makubwa yaani mtu unajiandaa kwa mwaka mpya na kuacha wakati uliopo upotee?!

Kuweza kuishi vizuri wakati uliopo kutakufanya usifikirie wakati uliopita wala wakati ujao na kila dakika unayoishi itakuwa mpya na ya thamani kwako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom