Kwanini Hapi anakaimu nafasi ya Makonda?

Mkonongo

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
315
250
Heshima kwenu wana Jf, nikiwa naangalia taarifa ya habari ITV leo saa mbili jioni, nimemwona mkuu wa wilaya ya kinondoni Mh Ally Hapi akiwapongeza Zantel kwa kulipa deni la Ml300, hapo hapo mtangazaji akimwita "kaimu mkuu wa mkoa wa dar es salaam." Mwenye kujua atujuze sababu ya Mh Paul Makonda kukaimiwa, au yupo likizo? Natanguliza shukrani.
 

Mkonongo

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
315
250
Kukaimu ni jambo la kawaida sana na sioni kwa nini liwe ishu. Mtu anaweza kufa au kuwa kikizo au mgonjwa na mtu mwingine, kwa ruhusa ya mwenye nafasi husika au mamlaka ya uteuzi, anaweza kukaimu nafasi hiyo!
Swali hapa ni sababu ya Mkuu wa mkoa kukaimiwa, hatakama angekuwa amekaimiwa na mtu yeyote, nini hasa sababu ya yeye kukaimiwa? je anaumwa?, ama yuko likizo? just curious.
 

Mshangai

JF-Expert Member
Feb 16, 2008
452
1,000
Kukaimu ni jambo la kawaida sana na sioni kwa nini liwe ishu. Mtu anaweza kufa au kuwa kikizo au mgonjwa na mtu mwingine, kwa ruhusa ya mwenye nafasi husika au mamlaka ya uteuzi, anaweza kukaimu nafasi hiyo!
Kwa kawaida RC akiwa safari au likizo kuna DC mmoja wapo huwa ana kaimu nafasi hiyo. Lakini ni yule Senior zaidi ya wengine na sidhani kama Hapi ni senior kwa wengine waliopo. Mambo yanakwenda shagalabagala sasa hivi kama club ya pombe ya Wanzuki au dengerua
 

Chief wa kibena

JF-Expert Member
Mar 13, 2016
686
500
Kwa kawaida RC akiwa safari au likizo kuna DC mmoja wapo huwa ana kaimu nafasi hiyo. Lakini ni yule Senior zaidi ya wengine na sidhani kama Hapi ni senior kwa wengine waliopo. Mambo yanakwenda shagalabagala sasa hivi kama club ya pombe ya Wanzuki au dengerua
si lazma awe senior ila anayeaminika kwa boss.. hata kwako ukiondoka sio lazma majukumu umuachie mtoto mkubwa ila Yule atakayeweza kutimiza majukumu we uliwa haupo
 

Lil G

Member
Dec 15, 2014
83
125
Wadau samahanini.
Kwani mkuu wa mkoa si hua anakaimiwa na mkuu wa mkoa wa karibu yake au nimechanganya hii mambo??
Please msaada hapo.
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
15,658
2,000
Heshima kwenu wana Jf, nikiwa naangalia taarifa ya habari ITV leo saa mbili jioni, nimemwona mkuu wa wilaya ya kinondoni Mh Ally Hapi akiwapongeza Zantel kwa kulipa deni la Ml300, hapo hapo mtangazaji akimwita "kaimu mkuu wa mkoa wa dar es salaam." Mwenye kujua atujuze sababu ya Mh Paul Makonda kukaimiwa, au yupo likizo? Natanguliza shukrani.
Kweli Dr.Slaa aliondoka na akili zote Chadema.
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
10,775
2,000
Sijui kama ameshaanza kuhesabu miaka iliyobakia maana sijui atafanya kazi na waziri gani kwa sasa akija kuwa Rais! Amewavuruga wana ccm wote kw kiherehere!! Ikiisha miaka 10 ya huyu aliepo na yeye ajiandae kustaafu siasa maana wata dump sababu misifa yake ya kijinga!! Atafute cha kufanya.........!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom