Kwanini duniani hakuna mwanamke mwenye kiualaza/upara?

Kwanini duniani hakuna mwanamke mwenye kiualaza/upara?

Kiuwalaza ni Swala LA kurith au ni mambo ya hormone tungejua kwanza kinasababishwa na nini.. Madaktari wapo
 
Kwani Duniani kuna Me anaenda mwezini?et ww mleta mada?
 
Mimi nilimuona mmoja kwenye kongamano fulani; ndio upara ulikuwa kama unaanza - labda kama ilikuwa ni tatizo la kutumia dawa za nywele lakini kama ni dawa za nywele basi wengi wangekuwa vile. Ila bado kwa sababu za kitaalamu kile nilichoona sio kipara ingawaje kimefanana na kipara kwa sababu wanawake hawana hormone inaitwa testosterone ambayo ndio chanzo cha kipara.
 
Kama kuna wanawake wana ndevu kama siye wanaume inakuaje wasiwepo wanawake wenye viualaza?[/u]

Badala ya kusema dunia nzima kama vile umekwisha waona wanawake wote duniani ungesema tu haujawahi kuona mwanamke mwenye kipara. Tukianzia na sababu za kitaalamu za kutokea kipara kwa mwanamke kuwa na kipara sio rahisi kabisa kwani sababu kwa wanaume ni ule mfumo wao wa uzazi hasa kuwa na hormone inaitwa testosterone ambayo wanawake hawana.
 
Back
Top Bottom