Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Mheshimiwa Mbowe anasema eti dereva ameenda Nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. Kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko Nairobi. Kulikuwa kuna uharaka gani wakati yeye alikuwa mzima kabisa? Je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka Nairobi? Au kwa usalama wake nae kama Lissu? Najaribu kuwaza tu wadau.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo kwenye red. Hiyo lugha shetani aliitumia vizuri sana katika harakati za kumpotosha Eva bustani ya Edeni.
 
Bila shaka wewe ama ni mmoja wa watu wasiojulikana AU halmashauri yako haina mikutano.

Vuta subira wenye uwezo wa kuelewesha vichwa vigumu kuelewa na vyepesi kusahau waje kukusaidia.

Hapo hujamjibu mwenzako. Umehemka tu, hakuna maneno ya msingi uliyoyaandika. Tukio limetokea, na shuhuda aliyekuwepo ni dereva wa Lissu. Alipaswa aende polisi na kueleza namna tukio lilivyotokea. Tatizo watu mnajifanya mnajua wakati hamjui chochote. Itoshe kusema dereva anapaswa aende polisi. Na viongozi wa CHADEMA, kama wana busara wanapaswa wamruhusu aende akatoe ushirikiano, na waache kuropoka ovyo.
 
Hii kitu ni mshangao.....?? Hatuwafundishi kazi Hawa ndugu zetu, lakini, gari ya muheshimiwa, nyumba ya muheshimiwa, nguo za muheshimiwa zote zilipaswa kuwa chini ya ulinzi wa Hawa wana-law enforcement. Siku ya kutangaza tukio walikuwa wapi kumzuia huyo Dereva..!! Hayo ni mawazo yangu ya Kipumbavu..!! Msiogope

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo hujamjibu mwenzako. Umehemka tu, hakuna maneno ya msingi uliyoyaandika. Tukio limetokea, na shuhuda aliyekuwepo ni dereva wa Lissu. Alipaswa aende polisi na kueleza namna tukio lilivyotokea. Tatizo watu mnajifanya mnajua wakati hamjui chochote. Itoshe kusema dereva anapaswa aende polisi. Na viongozi wa CHADEMA, kama wana busara wanapaswa wamruhusu aende akatoe ushirikiano, na waache kuropoka ovyo.

Ahaa!. Busara yako kubwa. Mwambie Lisu aende mwenyewe polisi akatoe maelezo!
 
Mheshimiwa Mbowe anasema eti dereva ameenda Nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. Kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko Nairobi. Kulikuwa kuna uharaka gani wakati yeye alikuwa mzima kabisa? Je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka Nairobi? Au kwa usalama wake nae kama Lissu? Najaribu kuwaza tu wadau.

​


Sent using Jamii Forums mobile app

"UKWELI UKIDHIHIRI UONGO UTAJITENGA"
 
mkuu kumbe umenielewa. sababu ya mbowe kuwa ameenda kuwekwa sawa kisaikolojia ni nyepesi mno

Sent using Jamii Forums mobile app

Sitaki kuingia ndani kwenye swala la kiupelelezi as sio mtaalamu sana kwenye area hiyo ila kisaikolojia mtu huwezi kuwa sawa unapokuwa umekaa kwenye gari na mtu uliyozoeana naye na unamuona anamiminiwa mvua ya risasi nzito.

So kwa mtazamo wangu naona huyu dereva na hata Lissu mwenyewe wanahitaji msaada sana wa kisaikolojia. Risasi zisikie tu usikumbane nazo zikiwa zimeelekezwa kwako. Hata njia ya kwako unaweza ipotea wiki nzima.
 
Everybody is an expert
Everybody dares to question
Everybody pretends to know everything

Thank you Internet
Thank you social media

Itafika muda 1mb itauzwa elfu mmoja
 
Tatizo la mapimbi wa Lumumba ni elimu ndogo. Kama polisi wangekuwa na nia ya kuchunguza lile tukio dakika ile ile baada ya kutokea wangegeuza nyumbani kwa Lissu ni crime scene na kuanza Forensic investigation. Zile nguo za Lissu tusingeziona na dereva zimejaa damu kule hospital, wangezichukua wapelelezi. Ukiona dereva anatafutwa siku ya tatu na ndio shahidi namba moja ujue hakuna upelelezi ni just Cover Up. Huenda polisi walimtafuta kumuua wakamkosa
Big up mkuu
 
Back
Top Bottom