kwanini DEMU (dame)???


Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Hivi unajisikia vipi mkeo anapoitwa demu?

ok,au mchumba wako kwa mfano,au wewe unae itwa demu na ikaitika unajua maana yake?
kwanini usiseme "mchumba","rafiki","binti" nk?

dame-->woman or girl: a term for a woman or girl (often considered offensive)
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
dame ni title kubwa sana inayotolewa na malkia wa uingereza kwa wanawake wenye mchango mkubwa katika fani mbalimbali. it is the opposite of "SIR". kwa hivi, mkeo akiitwa demu ni jambo la kujivunia
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
dame ni title kubwa sana inayotolewa na malkia wa uingereza kwa wanawake wenye mchango mkubwa katika fani mbalimbali. it is the opposite of "SIR". kwa hivi, mkeo akiitwa demu ni jambo la kujivunia

hell no,i cant take that me naona kama jina la udhalilishaji hivi ila wengi kama sio wote wanalikubali
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Wanaume:

Njemba
Buzi
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
hivi unajisikia vipi mkeo anapoitwa demu?

Ok,au mchumba wako kwa mfano,au wewe unae itwa demu na ikaitika unajua maana yake?
Kwanini usiseme "mchumba","rafiki","binti" nk?

dame-->woman or girl: a term for a woman or girl (often considered offensive)
haijakaa sawa but nadhani inatokana na neno madam waswaz wakapick demu tu, nakuwa wanatumia kumanisha mwanamke
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Mimi sitakubali maana hili lilishakuwa ni jina la kihuni sana kwa huku kwetu.

Mke/ mchumba wangu aitwe hivyo kwa bahati mbaya ila kama makusudi, Lazima nife na wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,237,425
Members 475,533
Posts 29,288,119