Kwanini CUF na CCM Waiandame CHADEMA?


Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,775
Likes
362
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,775 362 180
Wanajamvi naomba tujadili yafuatayo;

1.Kwa nini chama cha CUF ambacho ni cha upinzani huku Tanganyika kimekua kikiiandama Chadema?. Sijawahi kusikia Chadema wakikiandama CUF,Je ni ukomavu wa kisiasa wa Chadema kujua kuwa wanapambana na aliye madarakani tu? au ni kwamba mti utoao matunda ndio unaorushiwa mawe? au ni uchu wa Hamad Rashid wa madaraka ya Kambi ya Upinzani bungeni?

2.Kwa nini CCM na BAKWATA wamekua wakiyataka mashirika ya kijamii kulaani issue ya DC Kimario kule Igunga,hadi leo hii hakuna hata shirika moja lililolaani? Je mashirika hayo yanashabikia Chadema? au wamejaribu kuwa analytical zaidi kujua kuwa ile ni political ground? Kumbuka kuna kina Ananilea Nnkya na wenzake ambao hua wako active na haki za kina mama,je hawajaliona hilo au wameelewa kuwa ni mbinu za CCM kujitafutia mtaji wa kisiasa?

3.Kwa mwendo huu,Tanzania tutaepuka mtego wa kuingia kwenye uhasama wa kidini (Kumbukeni ishu ya DC)? Je hii sio style ya CCM ya divide and rule?

Ni hayo tu
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,946
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,946 25 145
Ccm 1 + ccm 2 = ?????
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,487
Likes
4,987
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,487 4,987 280
Kawaida mke na mume wanaweza kushambuliana wakiwa ndani ya nyumba yao - lakini wakitoka nje lao linakuwa moja, wanafuta tofauti zao na wanaelekeza mashambulia yao kwako. kuwa makini sana mnapo deal na wanandoa.
 
M

mwana wa africa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
522
Likes
48
Points
45
Age
41
M

mwana wa africa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
522 48 45
nina wasiwasi na cuf mana walianza kampeni na punda na wanamalizia na helcopta. nadhani kwa hali yao ya uchumi waliyoionyesha wakizindua kampeni ni ishara kuwa hilo chopa wamefadhiliwa na chama cha rostam azizi
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Umezungumza mengi lakini pointi moja ni kwamba, CCM na CUF wamefungandoa hivyo wamekuwa mwili / kitu kimoja lazima waishambulie CDM. Kwa kuthibitisha hili njoo Igunga. CCM wamelipa MAHARI baada ya kuwanunulia CUF Helkopter, hivyo lazima Hamad Rashid amsifie Mume wake CCM. Lakini makamanda wa CDM hatutishwi na hiyo ndoa yao, CDM mwendo mdundo hadi kieleweke.
 
Trustme

Trustme

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,172
Likes
10
Points
0
Trustme

Trustme

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,172 10 0
Kiashiria au sifa kuu ya mtu ambae ni mvivu wa kufikiri ni
1. kutumia njia rahisi kuliko zote kupambana na matatizo yanayomkabili
2. uchochezi na umbeya ila kuharibu hali ya amani iliyopo
3. kufikiri watu wote wana akili zilizolala na finyu kama zao

Sasa basi hao sijui wanaoitwa KAFU na Magamba wanaona kutumia udini ndio njia rahisi ya kuwaogopesha na kuwagawa watanzania! ila wanashindwa kufikiri kwamba watanzania hatutagawanyishwa kwa udini kwame coz nyumba moja tumepanga waislam na wakristu, wanakula pork tunanyamaza na kuvumiliana coz it is their business not ours. Kitakachokuja kutugawa watanzania ni mali wala sio dini. WENYE NACHO NA WASIO NACHO.

WANACHOSINDWA KUELEWA NI KWAMBA
1. HAKUNA MAKANISA AU MISIKITI YA MATAJIRI NA MASIKINI ILA KUNA MAENEO YA MATAJIRI NA MASIKINI
2. UWIANO WA WALICHONACHO NA WASIONACHO UNAKUWA KWA KASI, HII ITASABABISHA WASIOKUA NACHO KUSUKUWA KWENYE MAENEO MUHIMU NA KUTUBWA KUSIKOKUA NA MIUNDOMBINU YA KUISHI BINADAMU. HAPO NDIPO WATAJUA KWAMBA DINI HAIGAWI WATZ ILA UKOSEFU WA MALI NDIO ADUI MKUBWA NA BOMU WANALOLITENGENEZA HAPA TZ

ANGALIA MISRI WAISLAM NA WAKRISTU WALIUNGANA KUMNG'OA DICTATOR HUSSEIN, WALA HAWAKUSUKUMWA NA DINI ZAO
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,154
Likes
4,009
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,154 4,009 280
Hili ni jibu sahihi la maoni mengine yote yatakayotolewa kuhusu thread hii..........


kawaida mke na mume wanaweza kushambuliana wakiwa ndani ya nyumba yao - lakini wakitoka nje lao linakuwa moja, wanafuta tofauti zao na wanaelekeza mashambulia yao kwako. Kuwa makini sana mnapo deal na wanandoa.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
nina wasiwasi na cuf mana walianza kampeni na punda na wanamalizia na helcopta. nadhani kwa hali yao ya uchumi waliyoionyesha wakizindua kampeni ni ishara kuwa hilo chopa wamefadhiliwa na chama cha rostam azizi
pia nalo linaweza kuwa ni sababu..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Wanajamvi naomba tujadili yafuatayo;

1.Kwa nini chama cha CUF ambacho ni cha upinzani huku Tanganyika kimekua kikiiandama Chadema?. Sijawahi kusikia Chadema wakikiandama CUF,Je ni ukomavu wa kisiasa wa Chadema kujua kuwa wanapambana na aliye madarakani tu? au ni kwamba mti utoao matunda ndio unaorushiwa mawe? au ni uchu wa Hamad Rashid wa madaraka ya Kambi ya Upinzani bungeni?

2.Kwa nini CCM na BAKWATA wamekua wakiyataka mashirika ya kijamii kulaani issue ya DC Kimario kule Igunga,hadi leo hii hakuna hata shirika moja lililolaani? Je mashirika hayo yanashabikia Chadema? au wamejaribu kuwa analytical zaidi kujua kuwa ile ni political ground? Kumbuka kuna kina Ananilea Nnkya na wenzake ambao hua wako active na haki za kina mama,je hawajaliona hilo au wameelewa kuwa ni mbinu za CCM kujitafutia mtaji wa kisiasa?

3.Kwa mwendo huu,Tanzania tutaepuka mtego wa kuingia kwenye uhasama wa kidini (Kumbukeni ishu ya DC)? Je hii sio style ya CCM ya divide and rule?

Ni hayo tu
jibu lako ni hili

 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
chadema tambueni siasa ina machungu na raha, machungu yenu yapo igunga tarehe 2/10/2011 Mahona awagaragaze.
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,775
Likes
362
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,775 362 180
Kiashiria au sifa kuu ya mtu ambae ni mvivu wa kufikiri ni
1. kutumia njia rahisi kuliko zote kupambana na matatizo yanayomkabili
2. uchochezi na umbeya ila kuharibu hali ya amani iliyopo
3. kufikiri watu wote wana akili zilizolala na finyu kama zao

Sasa basi hao sijui wanaoitwa KAFU na Magamba wanaona kutumia udini ndio njia rahisi ya kuwaogopesha na kuwagawa watanzania! ila wanashindwa kufikiri kwamba watanzania hatutagawanyishwa kwa udini kwame coz nyumba moja tumepanga waislam na wakristu, wanakula pork tunanyamaza na kuvumiliana coz it is their business not ours. Kitakachokuja kutugawa watanzania ni mali wala sio dini. WENYE NACHO NA WASIO NACHO.

WANACHOSINDWA KUELEWA NI KWAMBA
1. HAKUNA MAKANISA AU MISIKITI YA MATAJIRI NA MASIKINI ILA KUNA MAENEO YA MATAJIRI NA MASIKINI
2. UWIANO WA WALICHONACHO NA WASIONACHO UNAKUWA KWA KASI, HII ITASABABISHA WASIOKUA NACHO KUSUKUWA KWENYE MAENEO MUHIMU NA KUTUBWA KUSIKOKUA NA MIUNDOMBINU YA KUISHI BINADAMU. HAPO NDIPO WATAJUA KWAMBA DINI HAIGAWI WATZ ILA UKOSEFU WA MALI NDIO ADUI MKUBWA NA BOMU WANALOLITENGENEZA HAPA TZ

ANGALIA MISRI WAISLAM NA WAKRISTU WALIUNGANA KUMNG'OA DICTATOR HUSSEIN, WALA HAWAKUSUKUMWA NA DINI ZAO
Thats a great point
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,775
Likes
362
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,775 362 180
chadema tambueni siasa ina machungu na raha, machungu yenu yapo igunga tarehe 2/10/2011 Mahona awagaragaze.
Kwa yeyote atakaeshinda,lazima atambue kwamba CDM ni kiboko,imewapelekesha mchakamchaka
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,775
Likes
362
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,775 362 180
nina wasiwasi na cuf mana walianza kampeni na punda na wanamalizia na helcopta. nadhani kwa hali yao ya uchumi waliyoionyesha wakizindua kampeni ni ishara kuwa hilo chopa wamefadhiliwa na chama cha rostam azizi
CUF hawana lolote,ni kama CCM tu.Wote wanaiga nini CDM wanafanya
 
Tutafika

Tutafika

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2009
Messages
1,416
Likes
121
Points
160
Tutafika

Tutafika

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2009
1,416 121 160
Kiashiria au sifa kuu ya mtu ambae ni mvivu wa kufikiri ni
1. kutumia njia rahisi kuliko zote kupambana na matatizo yanayomkabili
2. uchochezi na umbeya ila kuharibu hali ya amani iliyopo
3. kufikiri watu wote wana akili zilizolala na finyu kama zao

Sasa basi hao sijui wanaoitwa KAFU na Magamba wanaona kutumia udini ndio njia rahisi ya kuwaogopesha na kuwagawa watanzania! ila wanashindwa kufikiri kwamba watanzania hatutagawanyishwa kwa udini kwame coz nyumba moja tumepanga waislam na wakristu, wanakula pork tunanyamaza na kuvumiliana coz it is their business not ours. Kitakachokuja kutugawa watanzania ni mali wala sio dini. WENYE NACHO NA WASIO NACHO.

WANACHOSINDWA KUELEWA NI KWAMBA
1. HAKUNA MAKANISA AU MISIKITI YA MATAJIRI NA MASIKINI ILA KUNA MAENEO YA MATAJIRI NA MASIKINI
2. UWIANO WA WALICHONACHO NA WASIONACHO UNAKUWA KWA KASI, HII ITASABABISHA WASIOKUA NACHO KUSUKUWA KWENYE MAENEO MUHIMU NA KUTUBWA KUSIKOKUA NA MIUNDOMBINU YA KUISHI BINADAMU. HAPO NDIPO WATAJUA KWAMBA DINI HAIGAWI WATZ ILA UKOSEFU WA MALI NDIO ADUI MKUBWA NA BOMU WANALOLITENGENEZA HAPA TZ

ANGALIA MISRI WAISLAM NA WAKRISTU WALIUNGANA KUMNG'OA DICTATOR HUSSEIN, WALA HAWAKUSUKUMWA NA DINI ZAO
I trust you! Umemaliza yote
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
CUF hawana lolote,ni kama CCM tu.Wote wanaiga nini CDM wanafanya
CCM na CUF hawatoi wanawake mavazi yao ya stara...cdm wanafanya hivyo..

Wako tofauti sana hawa
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
501
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 501 280
Wanajamvi naomba tujadili yafuatayo;

1.Kwa nini chama cha CUF ambacho ni cha upinzani huku Tanganyika kimekua kikiiandama Chadema?. Sijawahi kusikia Chadema wakikiandama CUF,Je ni ukomavu wa kisiasa wa Chadema kujua kuwa wanapambana na aliye madarakani tu? au ni kwamba mti utoao matunda ndio unaorushiwa mawe? au ni uchu wa Hamad Rashid wa madaraka ya Kambi ya Upinzani bungeni?

2.Kwa nini CCM na BAKWATA wamekua wakiyataka mashirika ya kijamii kulaani issue ya DC Kimario kule Igunga,hadi leo hii hakuna hata shirika moja lililolaani? Je mashirika hayo yanashabikia Chadema? au wamejaribu kuwa analytical zaidi kujua kuwa ile ni political ground? Kumbuka kuna kina Ananilea Nnkya na wenzake ambao hua wako active na haki za kina mama,je hawajaliona hilo au wameelewa kuwa ni mbinu za CCM kujitafutia mtaji wa kisiasa?

3.Kwa mwendo huu,Tanzania tutaepuka mtego wa kuingia kwenye uhasama wa kidini (Kumbukeni ishu ya DC)? Je hii sio style ya CCM ya divide and rule?

Ni hayo tu
Don't you know that CCM+CUF+BAKWATA+MAFISADI..........they are all MAGAMBAs?
 
G

Gucci lady

New Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
G

Gucci lady

New Member
Joined Sep 30, 2011
3 0 0
Hlw , am a new comer in dis community, so guyz am ver greatiful 4 being hear wit u frm 2day!! Thank u all....
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,228
Likes
49
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,228 49 145
Mkuu issue hiyo mbona iko wazi kabisa, CUF wanatumiwa ili kuvuruga mipango ya CDM. Haya ni mambo ya politiki!
Mkuu umesahau 'ndoa' ya CCM na CUF kule Zanzibar??
Siku hizi unamsikia Maalim Sharrif Hamad akifurukuta baada ya kupata uongozi? This is 'devide and rule'.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,567