Kwanini CUF kina Wabunge wawili tu huku Tanzania bara?


mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Kama kweli CUF ni chama makini,kwanini kina mbunge wa kuchaguliwa mmoja tu huku bara?
Tena mbunge mwenyewe ni albino aliyepata kura kwa huruma ya wakazi wa Lindi mjini. Swali langu ni -
Kama CUF wanajisifia kwa kufanya vizuri kwenye midaharo mbona hawana wabunge wa kuchaguliwa huku bara
zaidi ya huyu mmoja aliyepata ubunge kwa huruma ya wananchi wa Lindi mjini?
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Wapi Juesuit,Topical na Cuf Ngangari? tunahitaji maoni yenu pls!
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Kama kweli CUF ni chama makini,kwanini kina mbunge wa kuchaguliwa mmoja tu huku bara?
Tena mbunge mwenyewe ni albino aliyepata kura kwa huruma ya wakazi wa Lindi mjini. Swali langu ni -
Kama CUF wanajisifia kwa kufanya vizuri kwenye midaharo mbona hawana wabunge wa kuchaguliwa huku bara
zaidi ya huyu mmoja aliyepata ubunge kwa huruma ya wananchi wa Lindi mjini?
Huna habari lilikuwa moja ya masharti ya CUF ili kuisaidia CCM kwenye uchaguzi mkuu angalau iwe na wabunge bara.
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,908
Likes
638
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,908 638 280
CUF huku bara wana wabunge wawili,tena wote kutoka mkoa wa Lindi....mh Barwany(lindi mjini) na mwingine Kilwa(somebody Bungara).
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Kama kweli CUF ni chama makini,kwanini kina mbunge wa kuchaguliwa mmoja tu huku bara?
Tena mbunge mwenyewe ni albino aliyepata kura kwa huruma ya wakazi wa Lindi mjini. Swali langu ni -
Kama CUF wanajisifia kwa kufanya vizuri kwenye midaharo mbona hawana wabunge wa kuchaguliwa huku bara
zaidi ya huyu mmoja aliyepata ubunge kwa huruma ya wananchi wa Lindi mjini?
Hii thread ya kibaguzi imepenyaje jukwaa la siasa? Unamdhalilisha ndugu yetu mwenye ulemavu wa ngozi.

Kingine sio kweli CUF ina mbunge moja tu, navyojua mimi CUF ina wabunge wawili
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Kama kweli CUF ni chama makini,kwanini kina mbunge wa kuchaguliwa mmoja tu huku bara?
Tena mbunge mwenyewe ni albino aliyepata kura kwa huruma ya wakazi wa Lindi mjini. Swali langu ni -
Kama CUF wanajisifia kwa kufanya vizuri kwenye midaharo mbona hawana wabunge wa kuchaguliwa huku bara
zaidi ya huyu mmoja aliyepata ubunge kwa huruma ya wananchi wa Lindi mjini?
Labda niseme hivi kuwasaidia

Afadhali CUF wana wabunge wawili wa kuchaguliwa Tanzania bara na wabunge wengi Zanzbar wameonyesha ni Wa Tanzania..

Je kwanini chadema hawana mbunge wa kuchaguliwa hata moja Zanzibar (0)??
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
tena mbunge mwenyewe albino, mh! Uchafuzi wa hali ya hewa huanza hivihivi. Hukuwa na sababu ya kuvamia utu wa mtu
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,878
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,878 80 145
Kama kweli CUF ni chama makini,kwanini kina mbunge wa kuchaguliwa mmoja tu huku bara?
Tena mbunge mwenyewe ni albino aliyepata kura kwa huruma ya wakazi wa Lindi mjini. Swali langu ni -
Kama CUF wanajisifia kwa kufanya vizuri kwenye midaharo mbona hawana wabunge wa kuchaguliwa huku bara
zaidi ya huyu mmoja aliyepata ubunge kwa huruma ya wananchi wa Lindi mjini?
Acha Ubaguzi, Sio Kama alipewa Ubunge Kwa Vile ni Albino bali watu walimkubali, huo ndio ubaguzi tunauogopa kwa watu cdm hivi hakuna njia yakufanya siasa za ustaarabu?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Huwa nawashangaa CDM eti wanataka kuchukuwa nchi utachukuwa nchi na Wabunge 23?
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Labda niseme hivi kuwasaidia

Afadhali CUF wana wabunge wawili wa kuchaguliwa Tanzania bara na wabunge wengi Zanzbar wameonyesha ni Wa Tanzania..

Je kwanini chadema hawana mbunge wa kuchaguliwa hata moja Zanzibar (0)??
Kwanini CCM haina mbunge Pemba? kwanza Zanzibar ni nchi ya kiislamu hakuna haja.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Hawa Wachagga CDM watu wabaya sana si mnaona wanavyowabagua Malbino! Halafu ndio mtasema hichi chama ni cha watanzania.
Angalieni hizi kauli. Mungu ibariki Tanzania
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Hii thread ya kibaguzi imepenyaje jukwaa la siasa? Unamdhalilisha ndugu yetu mwenye ulemavu wa ngozi.

Kingine sio kweli CUF ina mbunge moja tu, navyojua mimi CUF ina wabunge wawili
Hapo kwenye Red, mie sijatamka hayo maneno' wewe ndiye wasema.
Na huyo mbunge wa pili ni wakuchaguliwa na wananchi? anaitwa nani na wajimbo gani?
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Kwanini CCM haina mbunge Pemba? kwanza Zanzibar ni nchi ya kiislamu hakuna haja.
Afadhali umesema ukweli...

Kwa hiyo nyinyi hamuhitaji wa waislamu kwenye chama chenu au siyo? nawasikitia wale makamu wa rais wa slaa na wengine wanaojipendekeza kina zitto, arfi, safari etc..
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Afadhali umesema ukweli...

Kwa hiyo nyinyi hamuhitaji wa waislamu kwenye chama chenu au siyo? nawasikitia wale makamu wa rais wa slaa na wengine wanaojipendekeza kina zitto, arfi, safari etc..
Sisi hatubembelezi mataahira yanayotumiwa.
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Labda niseme hivi kuwasaidia

Afadhali CUF wana wabunge wawili wa kuchaguliwa Tanzania bara na wabunge wengi Zanzbar wameonyesha ni Wa Tanzania..

Je kwanini chadema hawana mbunge wa kuchaguliwa hata moja Zanzibar (0)??
Sawa ninyi ni watu makini na chama chenu kilikuwa popular kabla ya CDM. Sasa imekuwaje leo mpitwe na CDM?
Kwanini mnawabunge 2 tu wakati wenzenu CDM wana wabunge 23 wa kuchaguliwa? kweli nyie mnaweza jifananisha na CDM?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Kama kweli CUF ni chama makini,kwanini kina mbunge wa kuchaguliwa mmoja tu huku bara?
Tena( "mbunge mwenyewe ni albino aliyepata kura kwa huruma") ya wakazi wa Lindi mjini. Swali langu ni -
Kama CUF wanajisifia kwa kufanya vizuri kwenye midaharo mbona hawana wabunge wa kuchaguliwa huku bara
zaidi ya huyu mmoja aliyepata ubunge kwa huruma ya wananchi wa Lindi mjini?
Mbunge mwenye ni Albino.
Haya maneno ni mazuri unaona? Mungu ni mkubwa bado unaishi kaka!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Hawa ndio CDM bana wanajiona wamekamilika kila kitu.
Sasa mambo ya Albino yametoka wapi? Nyie Wachagga wabaguzi sana
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Wewe jamaa kumbe huwa mbaguzi sana! Albino sio mtu? Kumbe CDM ni chama cha Wakiristo wa Tanzania Bara
Anhaaa....mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu? Na wale jamaa waliowaambia waislaam wa Igunga wasichague CDM walikuwa na maana
gani? au wewe unaangalia kwa jicho moja tu? hujui kuwa ule ndiyo ubaguzi mkubwa uliyokubuhu na hatari kwa Taifa letu? shame on u
 

Forum statistics

Threads 1,235,791
Members 474,742
Posts 29,235,756