Kwanini cheo cha Naibu Katibu Mkuu UN kimefutwa?

Kwanini cheo cha Naibu Katibu Mkuu UN kimefutwa?

kamanda ndule

Member
Joined
Jul 10, 2013
Posts
10
Reaction score
1
Napenda kuchukuwa fursa hii kuwauliza wana JF kwanini cheo cha Naibu Katibu Mkuu-Un kimefutwa je ni kutokana na mabaya aliyekuwa Naibu wake, au hii ni kutokana na kutokuwa na umuhimu wa cheo hiki? na je kiliwekwa kwa madhumuni gani hasa mpaka kikafutwa.
Nawasilisha.
 
Napenda kuchukuwa fursa hii kuwauliza wana JF kwanini cheo cha Naibu Katibu Mkuu-Un kimefutwa je ni kutokana na mabaya aliyekuwa Naibu wake, au hii ni kutokana na kutokuwa na umuhimu wa cheo hiki? na je kiliwekwa kwa madhumuni gani hasa mpaka kikafutwa.
Nawasilisha.

Mi naongezea swali hivi Migiro alimaliza muda wake au waliterminate kibarua chake?
 
Mi naongezea swali hivi Migiro alimaliza muda wake au waliterminate kibarua chake?

She had no added value to the UN and global community. Alipeleka thinking skills za ki-CCM UN akaishia kuwa kituko and useless
 
Huyu mama anatia aibu kila nikimuona huwa nahisi ccm ni cancer ikishakuingia haikutoki tena
 
alikinajisi asha migiro wakaamua kukifutilia mbali.
 
Nadhani jibu sahihi ni kupunguza gharama. Marekani na EU wanalipa asilimia 60 ya gharama za uendeshaji wa UN na Japan asilimia 16. Uchumi wao umeshuka na wanabana matumizi Kama unapopunguza gharama mauzo ya kampuni yakishuka.
 
Siku zote wenye roho za kwa ninindivyo mlivyo. yaani vichwa utafikiri vimejaa ukungu.
 
kamanda ndule,

..cheo cha Naibu Katibu Mkuu UN hakijafutwa.

..nafasi hiyo sasa hivi inashikiliwa na Balozi Jan Eliasson toka Sweden.

cc: Tokyo40, nyabhingi

Ahsante. Japokuwa ni kweli usimavyo lakini UN inapunguza watu na departments nyingi kwa hivi sasa kutokana na matatizo ya kifedha ya akina USA na EU na Japan. US congress walikuwa wanapiga Kelele sana kwamba UN wanafuja fedha na kudai wapunguziwe kulipa fee yao na uongozi wa UN wapunguze utumiaji wa fedha ovyo. Kwa hivyo, sitastuka Kama watafuta vyeo hivyo baadae kupunguza gharama.
 
Last edited by a moderator:
Nami naomba kuongeza swali kuhusu cheo cha Naibu Waziri Mkuu tz kilifutwa au bado kipo, nakama kipo nani hivi sasa anashikilia nafasi hiyo?
 
Back
Top Bottom