Kwanini CCM wanafanya ziara vijijini tu?

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
3,409
0
Naomba Kuuliza wakuu, mbona ziara nyingi kama sio zote za CCM ambazo ninaongozwa na ndugu KINANA pamoja bwana NAPE naona wanaenda vijijini sana? Kwanini hawaendi mijini?

Ni kwamba vijijini ndipo kuna wanaCCM wengi? au wameanza vijijini kisha watafata mijini?
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
CCM inawafuata watanzania popote walipo. Huwezi kuwafananisha na wale "watani" wanaofanya mikutano Ars mjini tu.
 

cerxm

Member
Nov 14, 2013
56
95
Naomba Kuuliza wakuu, mbona ziara nyingi kama sio zote za CCM ambazo ninaongozwa na ndugu KINANA pamoja bwana NAPE naona wanaenda vijijini sana? Kwanini hawaendi mijini?

Ni kwamba vijijini ndipo kuna wanaCCM wengi? au wameanza vijijini kisha watafata mijini?

No research no ryt to speak wanachokifanya kilianzia dar kwa siku nne je hapa napo kijijini jipange ndo uongee acha kukurupuka
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,661
2,000
CCM inawafuata watanzania popote walipo. Huwezi kuwafananisha na wale "watani" wanaofanya mikutano Ars mjini tu.
Wewe dada jaribu kujenga hoja na kuelimisha wajinga kama wewe ambao hawajui kitu chochote.unabisha tu ili upate buku 7 huku watoto wako hawana karamu na daftari shuleni.jenga hoja au leta mada ya kuelimisha sio tu umekaa kama bundi jinga buku 7.usiaribu mada jenga hoja intarahamwe mbungi wewe.
 

mjepo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
4,917
1,225
Hapa napo ni kijijini?
kumbuka hapa ilikuwa jangwani.
 

Attachments

  • image.jpg
    File size
    106.3 KB
    Views
    121

mjepo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
4,917
1,225
Juzi wametokea kwa Lisu kwahiyo jimbo la Lisu lote kijinini? Kabla ya hapo walifanya,ilala,kinondoni na temeke napo ni kijjini?
 

NAHINGA

JF-Expert Member
Dec 18, 2012
1,019
1,500
No research no ryt to speak wanachokifanya kilianzia dar kwa siku nne je hapa napo kijijini jipange ndo uongee acha kukurupuka

watu wa Dar na vijijini hawana tofauti ni watu wanorubunika kirahisi sana. kwa mamntiki hiyo dar ni kijijini tu.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
77,268
2,000
No research no ryt to speak wanachokifanya kilianzia dar kwa siku nne je hapa napo kijijini jipange ndo uongee acha kukurupuka

ni hivi, sehemu ambayo ubwabwa , utumbo ,vichwa na miguu ya kuku ni issue ccm hufanya mikutano ,
 

kupelwa

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
1,072
1,500
Hapa napo ni kijijini?
kumbuka hapa ilikuwa jangwani.

nakumbuka siku ile malori yalisomba wanaccm kiasi kikubwa kuna picha wakati mkutano umeisha kulikuwa na vita maana kuna watu waliahidiwa buku kumi wakakosa , walikataa kupanda mabasi na malori yaliyoleta.Kujaza uwanja wa jangwani kwa kuletwa na malori na mabasi , maanke umati huo ulilipwa uliuje kujaza uwaja wa jangwa bali haikuwa dhamira yao kushabikia ccm.maake bila pesa wasingekuja.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
77,268
2,000
nakumbuka siku ile malori yalisomba wanaccm kiasi kikubwa kuna picha wakati mkutano umeisha kulikuwa na vita maana kuna watu waliahidiwa buku kumi wakakosa , walikataa kupanda mabasi na malori yaliyoleta.Kujaza uwanja wa jangwani kwa kuletwa na malori na mabasi , maanke umati huo ulilipwa uliuje kujaza uwaja wa jangwa bali haikuwa dhamira yao kushabikia ccm.maake bila pesa wasingekuja.

asante KWA KUWEKA KUMBUKUMBU SAWA .
 

morenja

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
4,349
2,000
Naomba Kuuliza wakuu, mbona ziara nyingi kama sio zote za CCM ambazo ninaongozwa na ndugu KINANA pamoja bwana NAPE naona wanaenda vijijini sana? Kwanini hawaendi mijini?

Ni kwamba vijijini ndipo kuna wanaCCM wengi? au wameanza vijijini kisha watafata mijini?

Mjini wajanja uoni karibu miji yote imechukuliwa na upinzani ,wanafata wajinga vijijini .lakini kwa bahati mbaya kwa sasa ata vijijini wameamka .kazi kwao ccm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom