Kwanini baadhi ya wanawake wanapenda kujirahisisha?

Kwanini baadhi ya wanawake wanapenda kujirahisisha?

kwanini wanawake wanapenda sana kujirahususha kwa wanaume? hivi hamuoni aibu? mwanamke anajirahisisha anafanya visa vya kila aina bila aibu kidume unajifanya kama huoni lakini binti hana habari. hivi hamuoni aibu? wanawake hamkuumbwa hivyo mmeumbwa kufatwa. so acheni kujirahisisha mnaonekana changudoa malaya tu. we mwanamke unajichekeshachekesha ukiona wanaume ili iweje? mkichezewa mkiachwa mnalalamika. sasa mnalalamika nini si mnajipendekeza wenyewe. mwanamke anatakiwa awe na aibu asiwe nungayembe kujirahisiha kama malaya changudoa.

Mkipendwa mnajishebeduaaa na kuita majina ya ajabu.. mkitolewa njee mnaenda kujifungia buchani na kumeza vidonge mfe... Mfanyweje muone mmesikilizwa kwa harakaa ama bado mwataka kusoteea ombi la kukubaliwa mwaka mzima?
 
Mkipendwa mnajishebeduaaa na kuita majina ya ajabu.. mkitolewa njee mnaenda kujifungia buchani na kumeza vidonge mfe... Mfanyweje muone mmesikilizwa kwa harakaa ama bado mwataka kusoteea ombi la kukubaliwa mwaka mzima?

acheni kujirahisisha.
 
Mkuu juzi umeomba ushauri wa jinsi ya kutongoza msichana..Jana ukaomba ufahamishwe jinsi ya kumjua mwanamke bikira kwa kumuangalia usoni..Leo unasema wanawake wanajirahisisha..Bado unamuongelea msichana yuleyule??
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom