Kwanini baadhi ya wanawake wanapenda kujirahisisha?

Kwanini baadhi ya wanawake wanapenda kujirahisisha?

kijana mkimya

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Posts
277
Reaction score
121
kwanini wanawake wanapenda sana kujirahususha kwa wanaume? hivi hamuoni aibu? mwanamke anajirahisisha anafanya visa vya kila aina bila aibu kidume unajifanya kama huoni lakini binti hana habari. hivi hamuoni aibu? wanawake hamkuumbwa hivyo mmeumbwa kufatwa. so acheni kujirahisisha mnaonekana changudoa malaya tu. we mwanamke unajichekeshachekesha ukiona wanaume ili iweje? mkichezewa mkiachwa mnalalamika. sasa mnalalamika nini si mnajipendekeza wenyewe. mwanamke anatakiwa awe na aibu asiwe nungayembe kujirahisiha kama malaya changudoa.
 
Mkuu juzi umeomba ushauri wa jinsi ya kutongoza msichana..Jana ukaomba ufahamishwe jinsi ya kumjua mwanamke bikira kwa kumuangalia usoni..Leo unasema wanawake wanajirahisisha..Bado unamuongelea msichana yuleyule??
 
Daaahhh niwapate wapi wanao jirahisisha
 
Hahahahahah ukiona hivyo kashindwa kurusha mistariiiiiiiiii


Mkuu juzi umeomba ushauri wa jinsi ya kutongoza msichana..Jana ukaomba ufahamishwe jinsi ya kumjua mwanamke bikira kwa kumuangalia usoni..Leo unasema wanawake wanajirahisisha..Bado unamuongelea msichana yuleyule??

Anyway kwani mwanamke hana moyo wa kupenda???????
 
Mkuu juzi umeomba ushauri wa jinsi ya kutongoza msichana..Jana ukaomba ufahamishwe jinsi ya kumjua mwanamke bikira kwa kumuangalia usoni..Leo unasema wanawake wanajirahisisha..Bado unamuongelea msichana yuleyule??

sio yule yule. mi na mabinti damdam. wanajirahususha sana kwangu ila ndo sina habari nao. mi mtu wa dini bana.
 
kwanini wanawake wanapenda sana kujirahususha kwa wanaume? hivi hamuoni aibu? mwanamke anajirahisisha anafanya visa vya kila aina bila aibu kidume unajifanya kama huoni lakini binti hana habari. hivi hamuoni aibu? wanawake hamkuumbwa hivyo mmeumbwa kufatwa. so acheni kujirahisisha mnaonekana changudoa malaya tu. we mwanamke unajichekeshachekesha ukiona wanaume ili iweje? mkichezewa mkiachwa mnalalamika. sasa mnalalamika nini si mnajipendekeza wenyewe. mwanamke anatakiwa awe na aibu asiwe nungayembe kujirahisiha kama malaya changudoa.

We utakua umechezea za uso huko, hasira unazimalizia humu.....
 
Mkuu juzi umeomba ushauri wa jinsi ya kutongoza msichana..Jana ukaomba ufahamishwe jinsi ya kumjua mwanamke bikira kwa kumuangalia usoni..Leo unasema wanawake wanajirahisisha..Bado unamuongelea msichana yuleyule??

Kijana mpole keshajua tongozo sasa tunapata taabu huku jukwaani duuuuuh hebu msiwafundishe vijana maujuzi wengine mnawaover dose ndio maana wanaanza kuleta nyuzi za kikanjanja
 
sio yule yule. mi na mabinti damdam. wanajirahususha sana kwangu ila ndo sina habari nao. mi mtu wa dini bana.

Mkuu toka siku ile nilivyosoma ule uzi wako nilihisi utakuwa mtu wa namna gani..Vipi yule umeshampata??
 
Kijana mpole keshajua tongozo sasa tunapata taabu huku jukwaani duuuuuh hebu msiwafundishe vijana maujuzi wengine mnawaover dose ndio maana wanaanza kuleta nyuzi za kikanjanja

Mkuu juzi alivyokuwa anaomba kufundishwa hata we ungemuonea huruma aisee na kumsaidia..Nashangaa leo kashafika huku
 
usitake mbunye ziwengumu kupatikana kama bikra... we waache wajirahisishe tu nasisi madomo zege tufaidi kidogo
 
Back
Top Bottom