Kwanini asubiri hadi sasa?

Kwanini asubiri hadi sasa?

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Posts
10,782
Reaction score
20,059
Kwenye majukumu kuna kipindi unaingia field hata miezi miwili mitatu haujarudi nyumbani. Ukanda wa kilimo cha pamba mahususi mtanielewa zaidi.

Juzi amekuja binti na mimba kubwa kabisa ya kujifungua. Kaja kufuata majina ya mtoto akiwa wa kike au wa kiume na majina yangu.

Nikicheki kipindi namrukia mpaka sasa ni sahihi kabisa na niliishi kwao. Mzee wake ni Mwenyekiti wa kijiji na wanajiweza tu kwa life la kijijini. Lakini kwanini hakuniambia mpaka imefika hatua ya kukaribia kujifungua?
 
huna jinsi baba mtarajiwa ukipanda mbegu kumbuka itaota na kukupatia matunda ndiyo hayo jina ni kitu kimoja bado chakulea halafu ukute unamke ulichepuka
Hapo ndio pagumu zaidi ... Mke na watoto wawili... Sasa huyu akiingia kati ni mgogoro bora angepatikana kabla ya hawa wengine ... Naaminije ni wangu iwapo tangu mimba kliniki mpaka anakaribia kujifungua ndio anifuate
 
Nadhani hakukwambia sababu aliona haupo tayari kulibeba hilo jukumu na heshima ya yeye kuwa kabeba bao lako ndio maana kakutafuta ulipe jina kbs hilo bao...Mungu ampe maisha mazuri huyo binti.


Mimi wiki mbili zilizopita nimeanza kupewa taarifa kuna sehem kuna binti kanidhulumu bao langu nimeshafuatilia vya kutosha next week nataka nisafiri mpk huko bila yeye kujua nikamuhoji vzr


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo ndio pagumu zaidi ... Mke na watoto wawili... Sasa huyu akiingia kati ni mgogoro bora angepatikana kabla ya hawa wengine ... Naaminije ni wangu iwapo tangu mimba kliniki mpaka anakaribia kujifungua ndio anifuate
utalea watoto si wako yaani muda mrefu hivyo hapo ujue aliyempa mimba kaikataa
 
utalea watoto si wako yaani muda mrefu hivyo hapo ujue aliyempa mimba kaikataa
Malezi sio tatizo kwa sababu mpaka sasa kuna watoto wanne nawasomesha lakini sio wanangu wa kuzaa...Waliomba msaada kanisani nikawachukua mmoja yupo fomr V wawili form II mmoja la saba... Kulea sio tatizo hata kidogo....
 
Lakini hata ukipanda kuna muda wa kuchepua kumwagilia kunyunyuzia dawa.... Inakuwaje uletewe tu mavuno
Labda ulitelekeza shamba ukasaidiwa na wakulima wenzako kupalilia na kumwagilia!

Inawezekana vipi upande shamba alafu ulitelekeze? Hujui kwamba ukipanda mbegu kwenye ardhi yenye rutuba mbegu itamea?
 
Yaani Mtoto wa nzi nae kapata mtoto!?kweli vituko duniani haviishi
 
Nadhani hakukwambia sababu aliona haupo tayari kulibeba hilo jukumu na heshima ya yeye kuwa kabeba bao lako ndio maana kakutafuta ulipe jina kbs hilo bao...Mungu ampe maisha mazuri huyo binti.


Mimi wiki mbili zilizopita nimeanza kupewa taarifa kuna sehem kuna binti kanidhulumu bao langu nimeshafuatilia vya kutosha next week nataka nisafiri mpk huko bila yeye kujua nikamuhoji vzr


Sent using Jamii Forums mobile app
safi sana
 
safi sana
Kinachonishangaza mkuu.... Iweje na mimba namba anayo tunaongea ni mbali ...lakini nasimamia ushirika hata ukangalia posts zangu na comments utaona.... Na ukanda wa pamba ni mkubwa sana ... Lakini makao makuu shinyanga werevu mtakuwa mmejua .... Binti nimemkuta Mwamabanza huko mpakani mwa magu ... Nimeishi hapo wiki ... Namba anazo tunawasiliana pesa namtumia lakini hakuwahi kunianbia kuhusu mimba .... Mara paaaap huyu .... Anataka majina yangu kwa ajili ya cheti cha kuzaliwa ... Na majina ya mtoto.. Lakini nikicheki muda ni sahihi kabisa... Kadi ya kliniki kaniandika jina lakini kakosea kidogo.... Anataka nimpe majina ya nyumbani ya asili ..... Changamoto jamani ....
 
Back
Top Bottom