Kwanini 80%ya wanawake hawapendi kutumia Condom?

Kwanini 80%ya wanawake hawapendi kutumia Condom?

mapololo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Posts
359
Reaction score
642
Habari Wana jamvi,

Japo si mwenyeji sana humu nimelazimika kuandika uzi huu kutokana na tafiti nilizofanya juu ya mahusiano haswa pale ambapo unakuta umekutana na mwanamke kwa Mara ya kwanza ana kwambia"baby toa hiyo inaniumiza"au "baby Toa bhana sisikii raha"binafsi nimekutana na case hizo nyingi tangu nianze kuwajua wanawake ktk maisha yangu.

Pia wenzetu hawa hawapo mstari wa mbele kusisitiza matumizi ya Kinga ,mf unakuta umepanga kukutana kimwili na mwanamke lakini Wala yy hakumbuki kukuzisitiza uende na Kinga,na Kama mwanaume hujajiongeza basi ujue utamla kavukavu,je kwa namba hii masmbukizi yataisha?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
80% ya uliotembea nao, wasichana,mashuga mamy, wanafunzi au wa mtaani kwako? Kwahiyo Unataka kusema ni 20% ndo wanamaliza stock za Ndomu? Utafiti huo umezingatia
 
Utafiti umezingatia wanawake wa Rika zote isipokuwa labda kwa wale wanawake wanao jiuza nadhani wao wapo makini ktk Kinga kwasababu wao wapo kikazi zaidi,pia Soma uzi uuelewe vizuri kuwa sikwamba condom hazitumiki na siyo kwamba 20% tu ndiyo wanaomaliza condom madukani,hapana"nimesema wanaume hujiongeza kwa kwenda na Kinga ktk miadi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanawake wengi huwa hawana misimamo juu ya matumizi ya kondomu unaweza kwenda na kondomu wakat wa tendo jifanye kumuuliza vp tunaweza kutumia mpira utasikia vyovyote utavyoamua, hapo inaonyesha wengi hawapendi matumizi ya mipira

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Condom zilizopo ni kwa ajili ya wanaume
Zamani zilikuwepo na za wanawake siku hizi sizioni
Kwa hiyo isitegemee mwanamke aje na condom eneo la tukio
 
Kwa kifupi achana na hao mademu wa nyumbani tafuta wanaojiuza uone kama hujamkuta na kondomu boksi nzima.

Hao unaowasema sijui wapo nyumbani au wanafunzi ndo wanaosambaza janga hili maana unamuingilia ukijidanganya kuwa huyu yupo safe kwasababu hadangi/anakaa kwao.

Wanafunzi,wanavyuo,wake za watu,wahudumu wa hoteli, waimba kwaya, walimu(ke),manesi(ke), wahudumu(ke) wa barbershops haya ni makundi ya wanawake yanayoaminika machoni pa watu kiasi cha watu kujitoa ufahamu na kuamua kula rositi lakini ni viseversa.
 
Hiyo % umeipataje, inamaana umezini na 80% ya wanawake wote?

Hapa tatizo naona ni wewe hujui mapenzi na matumizi sahihi ya condom.
 
Mkuu rudi shuleni ukajifunze %,mm nimeioata ka kuchukua idadi ya niliye zini nao,kumbuka kila no in %yake hata Kama ni moja,silazima ni wale wanawake Mia ndiyo nipate hesabu zao kwa %
Hiyo % umeipataje, inamaana umezini na 80% ya wanawake wote?

Hapa tatizo naona ni wewe hujui mapenzi na matumizi sahihi ya condom.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu rudi shuleni ukajifunze %,mm nimeioata ka kuchukua idadi ya niliye zini nao,kumbuka kila no in %yake hata Kama ni moja,silazima ni wale wanawake Mia ndiyo nipate hesabu zao kwa %

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanza rudi shule ujifunze kuandika. Ndio umeandika nini hapa sasa!!!

Then soma tena heading ya mada yako.
 
Ni kweli kabisa mtoa mada,hiyo tabia ipo mfano mwaka jana Nilipata pisi zipatazo 8,sasa katika hizo pisi ambazo ziliweka msisitizo wa kutumia kinga ni 2 pekee.Hiyo inaashiria kuwa asilimia kubwa huwa hawaulizii.
NB: Hizo pisi ni maeneo tofauti tofauti.So usipojiongeza unauza mechi kiboya sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Well said
Ni kweli kabisa mtoa mada,hiyo tabia ipo mfano mwaka jana Nilipata pisi zipatazo 8,sasa katika hizo pisi ambazo ziliweka msisitizo wa kutumia kinga ni 2 pekee.Hiyo inaashiria kuwa asilimia kubwa huwa hawaulizii.
NB: Hizo pisi ni maeneo tofauti tofauti.So usipojiongeza unauza mechi kiboya sana.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom