Kwani wewe unanini..?

Ha! yaani ndio mchezo wako??? Unajua kwa nini ukiingiza anaanza kukatika? ni kwa sababu anaona ameshashindwa kukuzuia hivyo anakatika ili tu usimchubuwe lakini rohoni huwa anaumia sana kufanywa bila ridhaa yake.

Madada zetu wa Kibongo huwa wanafanya maksudi kubana ili asionekane cheap! Kwahiyo lazima utumie nguvu kidogo ili umege mzigo!
 
@lara1, where are you pliz?! I am exoding giving you room to have your input on this....this....t...!!!

Yaani hichi kisiki naomba Lara 1, akutane nacho sikumoja.... heeee
 
kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ..kura uriwe ...Hakuna vya bure!
 
Ha! yaani ndio mchezo wako??? Unajua kwa nini ukiingiza anaanza kukatika? ni kwa sababu anaona ameshashindwa kukuzuia hivyo anakatika ili tu usimchubuwe lakini rohoni huwa anaumia sana kufanywa bila ridhaa yake.

kwani usipo kata unachubuka? nlikua sijui. Halafu mimi hayo mambo ya kukatika katika siyapendi coz sometimes anakukosesha timing ya kuchoma. mia
 
Evelyn Salt!
Heri ya Mwaka Mupya.

Hapo ujue unalawitiwa hadharani,
Halafu unapigwa "all together"
Kisha unavuliwa viguo vyako na kutakiwa kuondoka haraka.​

Bazazi ni Bazazi

ha ha ha papaa hawanaga michezo ya kihuni hivi...
vijana ndo watafanya hivo ndo maana mi na vijana wenzangu ni maji na mafuta!!!!
Happy new year Bazazi
 
Last edited by a moderator:
Mshenzi wa tabia tuu huyo jamaa,anamuonyesha nani? basi watu kama hao ukiwavulia nguo wanakua kama kuku hana lolote.

akuuuuu huyo mdada naye kachemka lol ... how can u be in a relationship with strange people lol. Siwezi kuamini kama kuna mtu anaweza mwambia hivyo mpenzi wake tena mbele za watu kaaa...

Basically Hiyo ilikuwa ni business promiseme
 
Last edited by a moderator:
hiyo stail inaitwa mbuzi kagoma kwenda, ila demu atakuwa anaogopa kupigwa tigo

weweeee..!!! nani kakudanganya?. mi kuna demu alinambia tigo ndo hata pata mimba. halafu haka ka mchezo ka mia saba kumi na tatu kameshamili sana. mia
 
hiyo stail inaitwa mbuzi kagoma kwenda, ila demu atakuwa anaogopa kupigwa tigo
Mhhm wanawake mnakutana na mengi sio mchezo, poleni sana...Yani kutokana na ka experiance kako, umeisha jua kama mwenzako anaogopa kuliwa tigo :biggrin1:
 
kwani usipo kata unachubuka? nlikua sijui. Halafu mimi hayo mambo ya kukatika katika siyapendi coz sometimes anakukosesha timing ya kuchoma. mia
True mkuu,wengine wakikatika ndio wanaharibu kabisa,wanatoka nje ya bit kabisaa
unajikuta unacheza chini ya kiwango kisa mbwembwe.mia
 
kwani usipo kata unachubuka? nlikua sijui. Halafu mimi hayo mambo ya kukatika katika siyapendi coz sometimes anakukosesha timing ya kuchoma. mia

inawezekana si kukata hasa, labda tuseme kuzungusha ili mchi uingie vizuri kwenye kinu. Hii itasaidia kulainisha eneo na michubuko haitatokea kirahisi kama ambavyo angekuacha ukasokomeza tu li mchi lako.
 
hapo ukute demu alikua akibembeleza "ongea taratibu". hahahahaaa...!!!. mia

Hehehehe...kama ulikuwepo vile.... huwa wanabadilishaka kauli wanasemaga.."Sikumaanisha ivo ,sio kwamba sitaki si uongee tararibu basi".......hahahaha... kuishi tu Dar ni Digirii tosha.
 
lol...aise kuna watu hawana lugha nzuri kabisa
 
True mkuu,wengine wakikatika ndio wanaharibu kabisa,wanatoka nje ya bit kabisaa
unajikuta unacheza chini ya kiwango kisa mbwembwe.mia

hehehe.... ila ni rahisi sana kuicontrol hiyo kitu mkuu.....wewe Kamata (Zibane) pelvis zake kwa nguvu.....alafu piga kwa spidi mia ishini..lazima anene kiluga
 
huruma zake bi dada yule. Je kama yuko katika siku zake za hedhi? kiukweli kulazimishana sio kabisa!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…