kwani mnasemaje?

kwani mnasemaje?

mtwana

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
428
Reaction score
141
Ndio mimi mtoto wa mfalme wa tanzania munataka nini au ndio munataka kuona navyomiliki? Ebos
 

Attachments

  • mtoto wa mfalme.jpg
    mtoto wa mfalme.jpg
    9.5 KB · Views: 685
Mmmeona gadgets ngapi katika meza yake.....FB addict
 
ajitahidi hizo vifaa, labda atanikaribia kidogo hehehehehe
 
Anaonekana pure limbukeni kama mzazi wake. Hata kama ni mfalme wa kiza bado kuna siku anaweza kuwakumbuka akina Seif al Islam Gaddafi ambao sasa wananyea debe. Ni suala la muda kufaidi huu ufalme wa kipuuuzi. May you perish and all of your clan and honchos?
 
Anaonekana pure limbukeni kama mzazi wake. Hata kama ni mfalme wa kiza bado kuna siku anaweza kuwakumbuka akina Seif al Islam Gaddafi ambao sasa wananyea debe. Ni suala la muda kufaidi huu ufalme wa kipuuuzi. May you perish and all of your clan and honchos?

acha chuki za kishamba.
 
Mwanangu Pindima wewe kweli pimbi. Ushamba na chuki unavijua au kujikomba tu? Ushamba ni kusema ukweli? Kama ni hivyo basi mie mshamba wewe mbustani kumbaaaff maffi ya kuku we.
 
Mwanangu Pindima wewe kweli pimbi. Ushamba na chuki unavijua au kujikomba tu? Ushamba ni kusema ukweli? Kama ni hivyo basi mie mshamba wewe mbustani kumbaaaff maffi ya kuku we.

hahaha unazeeka vibaya,mapovu yanakutoka,pole sana, hiyo comment yako yakuonesha kama kweli unachuki zako,pole kwa uzee.
 
Pindima bin pimbima, kwani wewe hutazeeka? Kama hujui kuwa uzee ni heshima muulize baba yako.
 
Kwa nikusomavyo Pindima kama umerithi kwa baba yako basi wote ni hasara zaidi ya balaa.
 
Back
Top Bottom